Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.80] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(10/11/2014)

Status
Not open for further replies.
61id speed 11.2, proxy private thì quá tốn, ssh thì error, nhiều pro bỏ captcha qua offer gê,giờ cũng chả bik ssh nào login mà ko connect error nwax

61id speed 11.2, proxy private thì quá tốn, ssh thì error, nhiều pro bỏ captcha qua offer gê,giờ cũng chả bik ssh nào login mà ko connect error nwax
chắc offer cũng sắp nát tới nơi,dân captcha đổ qua đó ào ào như thác vậy.:D

có them newbie làm ref họ mừng ko kịp á chứ, còn mấy tên pro quá mỗi tháng mấy chục chai thì đầu tư lim im 1 mình cũng chả sao. 59id speed 10.6, thấy nhanh hơn xíu rồi có khi lại chậm :v

có them newbie làm ref họ mừng ko kịp á chứ, còn mấy tên pro quá mỗi tháng mấy chục chai thì đầu tư lim im 1 mình cũng chả sao. 59id speed 10.6, thấy nhanh hơn xíu rồi có khi lại chậm :v
off cũng trả khác cap mấy đâu càng đông thì càng đói, có thể vài tháng đầu các ad kiếm khá đấy nhưng sau đó sẽ nát và >>>...
110id sp 14 tháng này ăn mỳ gói k biết tháng sau ăn gì :(

off cũng trả khác cap mấy đâu càng đông thì càng đói, có thể vài tháng đầu các ad kiếm khá đấy nhưng sau đó sẽ nát và >>>...
110id sp 14 tháng này ăn mỳ gói k biết tháng sau ăn gì :(
nick cũ: TuanSingle ;) yahoo: tuanrandom_9x o_O
ủa vậy bạn là clone của nick tuan single à,@@!
chậm quá,có bão các bác hú lên em vào húp cháo với nhe.

bão sướng thiét

vừa vào cm hết cmn bão

bỏ captcha qua chơi lương cứng vs mình đi :D khá là ổn định. mình bây giờ đang 20$/1 tháng k phải làm gì. chuẩn bị có tiếp 100$ hay 50$ gì đo :D chờ tìn vui nhé:D

bỏ captcha qua chơi lương cứng vs mình đi :D khá là ổn định. mình bây giờ đang 20$/1 tháng k phải làm gì. chuẩn bị có tiếp 100$ hay 50$ gì đo :D chờ tìn vui nhé:D
ờ câu ref chắc vui.. @mirinda :)

load nhanh anh em vào chiến nào :) Bão ngắt quãng nhưng kéo dài :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week