Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.80] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(10/11/2014)

Status
Not open for further replies.
ma'y ba'c mua 120 proxy private cha'c gio' nay' hu'p cha'o,còn mấy bác mua 60 thì chắc gặm khoai lang :(

0,07sp 1id và đang giảm típ :(
anh em nào rành tiếng Anh gửi mail cho pix thử coi, chứ tình hình vầy làm sao ăn tết đây.
Trừ khi toàn bộ người gỏ pix ở VN cùng nghỉ ròi send mail thì may ra admin pix còn trả lời bạn à :( chứ bình thường thì bạn có gửi cả trăm mail cũng ko có hồi âm đâu, mình từng gửi hơn 20 cái mail cùng tạo acc twieet buzz mà cũng chẳng có trả lời :p

anh em nào rành tiếng Anh gửi mail cho pix thử coi, chứ tình hình vầy làm sao ăn tết đây.
mail cũng k ăn thua đâu bạn nó sẽ tl thế này, nó sẽ cải thiện và tăng thêm code, nhưng mà cũng đâu lại vào đấy thôi, vì có thể lượng ng làm nhiều hoặc nó chưa có đơn hàng mới nên load chậm thôi chứ k phải nó điên mà load chậm đâu vì như thế cũng ảnh hưởng doanh thu của nó mà

0,07sp 1id và đang giảm típ :(

Trừ khi toàn bộ người gỏ pix ở VN cùng nghỉ ròi send mail thì may ra admin pix còn trả lời bạn à :( chứ bình thường thì bạn có gửi cả trăm mail cũng ko có hồi âm đâu, mình từng gửi hơn 20 cái mail cùng tạo acc twieet buzz mà cũng chẳng có trả lời :p

Toàn bộ mem vietnam nghỉ mem các nước khác ăn mừng :D

nó lấy đi bonus 10%,để rồi loading cả ngày là hiểu nó muốn bóc lột và chai mặt rồi,trừ phi ai giỏi làm mấy bàn hung biện bang tiếng anh chửi nó may ra
63id speed 6.5 proxy private

theo thông tin dc biết thi tình trang này sẽ kéo dài hết thang 11 nha mmị người và tư h đến cuối tháng sẽ còn thê thảm hơn nhiều

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,758
172,823
Latest member
JamesCork

Most viewed of week

Most discussed of week