• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.80] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(10/11/2014)

Status
Not open for further replies.
tằng tằng 40 id sp 18.thôi đi ngủ.
sv nào mà nhanh thế.mình cũng 40 chỉ mong 15 là đc rồi.đây còn chưa đc 2 số :mad:

83 id sp12 ssh

hiện giờ đang gõ bằng ssh hết hả các bác ?? còn fine thì die hết rồi phải ko :(

110 id sp 24

100 id sp 30 serve pixproxit

các bạn đừng hỏi sever mình đã từng test = cách 10 ID vào 1 sever và thấy nó load như nhau ko khác gì cả chỉ khác duy nhất là proxy load nhanh và load chậm thôi cais này là vì proxy ko phải do sever đâu
Với lại pix dạo này nó điên điện có khi đột nhiên bão nhưng sau khi mình vừa dừng lại r play lại thì nó rùa ngay nói chung nó bị điên nên nhiều khi có ng sp cao ng sp thấp là bt đừng quan tâm làm gì cái sever chi cho mệt

site này trung bình mỗi tháng mấy bác kiếm được bao nhiếu

site này trung bình mỗi tháng mấy bác kiếm được bao nhiếu
nói hok ném lựu đạn..mấy bác mỗi tháng kiếm tầm 10 mấy 20 chai gì đó :)

70 id sp 29 ssh

hiện giờ dự án này ngồi nhiều ăn được ít ,ngồi ít khỏi có ăn.

120 ID = speed 12 @@

Chúc cả nhà gậm bánh mì không vui vẻ :) Hết tiền nên ko có bánh mì thịt để ăn @@

xid mod ngoài lề chút,hiện tại mình k làm được proxy fine rồi,đang cần người hướng dẫn làm việc bằng ssh,thấy mấy pro làm quá trời mà k biết làm thế nào,mong chỉ giáo,cám ơn mọi người,mod thông cảm nha,thanks

140id - 9sp !!

120 ID = speed 12 @@

Chúc cả nhà gậm bánh mì không vui vẻ :) Hết tiền nên ko có bánh mì thịt để ăn @@

Nói thiệt là bây giờ chỉ bạn cũng như ko, vì Pix load siêu chậm thì làm gì nữa

xid mod ngoài lề chút,hiện tại mình k làm được proxy fine rồi,đang cần người hướng dẫn làm việc bằng ssh,thấy mấy pro làm quá trời mà k biết làm thế nào,mong chỉ giáo,cám ơn mọi người,mod thông cảm nha,thanks
yahoo: hung.lam64

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back