Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.80] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(10/11/2014)

Status
Not open for further replies.
4ID web full speed :D

4ID web full speed :D
TOPIC này là udpate tình hình load pix chiến trên soft với số lượng id bao nhiêu, từ cmt này của Bao trở xuống ai lan man trong topic này ngoài việc update sẽ bị xoá bài ngay và tái phạm sẽ bị banned mà ko có cảnh cáo gì thêm nhé !
@@@ vấn đề về pix load tốt trên web đã có 3 topic ngoài vui lòng thảo luận tại đó !
Thân !
xin tình hình trên soft cái

Các bác cho em hỏi là: khi làm trên web, có những lúc hình lỗi không hiện, hay nó thông báo code đang load mà chạy thời gian thì ấn cái j để bỏ qua ạ? Em chẳng thấy có cái hướng dẫn nào ở trong page cả:(

làm trên web là log acc trực tiếp trên web đó ạ, bác nào cho xin cái link thảo luận làm trên web với tìm ko thấy. thanks.

soft đang chậm thì phải,mà cho hỏi có ai gõ mấy ký tự ?><.,.!@#%$^^& này khi làm ko,đang tính chỉnh cái bảng gõ tắt

soft đang chậm thì phải,mà cho hỏi có ai gõ mấy ký tự ?><.,.!@#%$^^& này khi làm ko,đang tính chỉnh cái bảng gõ tắt
58id đang đứng im :(

ko, trc giờ chỉ phân biệt hoa thường thui :)

pix bây giờ có gõ ký tự đặc biệt nữa nha các bạn. các bạn tạo acc mới, phần 30 code test sẽ có phần gõ code đặc biệt(!@#$%^&*()) . soft đứng hình

tui soft 59id speed 5 ngồi tụng kinh còn đc :)) ,bác thì nói gõ bác thì ko, bác nào pri tốt hơn và gõ 1000 code phần trăm đúng nhiều hơn thế

28id ngồi hóng code, block phát từ hơn 50 id xuống 28 :(. sp chắc tầm 0.07 1id :( chẳng biết mấy ông web speed cao ko :(
tui soft 59id speed 5 ngồi tụng kinh còn đc :)) ,bác thì nói gõ bác thì ko, bác nào pri tốt hơn và gõ 1000 code phần trăm đúng nhiều hơn thế
Mình trước giờ gỏ pix chẳng bao giờ fang ký tự đặc biệt, cũng gần 2 năm rồi mà chưa bị ban nich nào vì ký tự đặc biệt chắc tại số hên.
pix bây giờ có gõ ký tự đặc biệt nữa nha các bạn. các bạn tạo acc mới, phần 30 code test sẽ có phần gõ code đặc biệt(!@#$%^&*()) . soft đứng hình
Trc tạo acc mới pix nó ko có code ký tự đặc biệt nên ko gõ, còn giờ có thì mình vẫn gõ cho đủ 30 code test sau đó thì ko gõ :)

0.08sp 1id block như mưa, log trên 20 id là bị block liên tục liền, còn hiện giờ đang 10id gần 15p rồi chưa bị block :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week