Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.79] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(11/09/2014)

Status
Not open for further replies.
Không liền quan nhưng mấy pro cho hỏi với! mình gõ bằng soft pixtest sock-SSH, gõ tầm 15 hiện lên thông báo rồi cả cái soft bay luôn là lỗi gì vậy nhỉ??? ai biết chỉ giúp? thanks!

Không liền quan nhưng mấy pro cho hỏi với! mình gõ bằng soft pixtest sock-SSH, gõ tầm 15 hiện lên thông báo rồi cả cái soft bay luôn là lỗi gì vậy nhỉ??? ai biết chỉ giúp? thanks!
nó hiện lên cái thông báo đó thì cứ kéo nó sang 1 bên rồi cạp tiếp thôi.mình toàn làm vậy

nó hiện lên cái thông báo đó thì cứ kéo nó sang 1 bên rồi cạp tiếp thôi.mình toàn làm vậy
bác có bao giờ bị ban acc như thế chưa.Vì như thế là báo soft bị lỗi.và khi bị lỗi thì vài cái trong soft không hoạt động

mình enter 1 phát nó bay hết luôn... hic

bác có bao giờ bị ban acc như thế chưa.Vì như thế là báo soft bị lỗi.và khi bị lỗi thì vài cái trong soft không hoạt động
không sao đâu nhưng id bị lỗi đó coi như nó out soft luôn rồi nên không có bị code trống đâu

mang chan qua , cha lam dc gi ca. The ma noi la da noi cap xong roi.

nhanh chậm thất thường ai làm cẩn thận, 56id ~ SP23, có khi nó ào ra đỡ không kịp

time out miet luon, khoi lam :(

fpt 8M, proxy install, ko biết vì sao nó lại bị như thế này kể cả ip chính

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,771
170,862
Latest member
game789clubred