Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.79] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(11/09/2014)

Status
Not open for further replies.
ban tất cả 8 id trong đó 2 id - mỗi id 3$ rồi. vậy bây giờ phải gõ trả nợ cho nó hả bạn

ban tất cả 8 id trong đó 2 id - mỗi id 3$ rồi. vậy bây giờ phải gõ trả nợ cho nó hả bạn
mình như nó ko trừ âm nữa, nếu k âm sẽ ko phải trừ gõ nợ đâu, lý do bạn bị banned là gì vậy cho xin cái proof đc ko
đêm nay load chậm quá gõ nãn 60ID SP 32 33

mình như nó ko trừ âm nữa, nếu k âm sẽ ko phải trừ gõ nợ đâu, lý do bạn bị banned là gì vậy cho xin cái proof đc ko
đêm nay load chậm quá gõ nãn 60ID SP 32 33
lý do là mạng chập chờn nên summit lâu dẫn đến tình trạng trống code

Ngày tàn của pix sắp đến, 35id sp 13 :(

20 id speed 20 , ổn định đc trong cỡ khoảng 15' . Bi h đang chậm dần , thậm chí đứng hình
7h10: 20 id ko si nhê gì nỗi , code nhỏ giọt lọt tọt
7h20: 40 id load ổn

Last edited:
gõ từ 1h đến giờ load rùa vãi ra 60 31

gõ từ 1h đến giờ load rùa vãi ra 60 31
80 ID sp 24
Gì mà kì vậy ? 40 id gõ tốt đây nì !! 50 id thì thôi lum = speed bạn hoanvan lum í chứ !!! Chắc tại mình gà speed quang quẩn chỉ 18 ~ 21 !!:D
60 id speed 31 bá quá còn bảo chậm:eek:
7h30 ' : bão !!
_ Vào làm nào 4id max speed !! ko biết kéo dài đc bao lâu !?
7h45'
hết bão

Last edited:
Gì mà kì vậy ? 40 id gõ tốt đây nì !! 50 id thì thôi lum = speed bạn hoanvan lum í chứ !!! Chắc tại mình gà speed quang quẩn chỉ 18 ~ 21 !!:D
7h45'
hết bão
Uh chẳng bít.. cứ thấy sb 1s thôi mà load chậm
Hix.. mà nhanh rồi

7h55
33id loading cả dàn ! Tiếp đó Procotol hết cả lum :( , pix đang kick bớt ng` chơi !!! Nghĩ lát làm tiếp vậy .

Last edited:
9h00' Bão ! hết bão !! 30 id load bình thường
9h10 : 42id load ổn
9h35: bão , load ỗn vs 40 id
9h50: 40 id ko ổn định , bổng dưng pix nhanh đột xuất , gõ ko kịp xém chết !!đang nhanh
17id load ổn

Last edited:
Dự là cạp đất sống đến 4 .10 @@
mình thấy có ảnh hưởng gì đâu vẫn giống lúc chưa đứt cáp, load ngày vẫn rùa như bt

tình hình ntn sao mà dám làm :mad:

Attachments

71.3 KB · Views: 72
7h45'
hết bão
load nhanh chậm tùy mỗi người gõ nếu bạn gõ 18 21 thì 40ID nhanh với cậu đúng rồi mình gấp đôi cậu lận thì chậm ko phải ah :(

mình thấy có ảnh hưởng gì đâu vẫn giống lúc chưa đứt cáp, load ngày vẫn rùa như bt

Rùa thì không nói đến đi. Mình ko quan tâm nó rùa. chỉ quan tâm nó bị connect lag thôi. Mà lag thì banned trừ 3$.

Nhọ thật

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week