Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.79] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(11/09/2014)

Status
Not open for further replies.
cái nà ko phải do soft nhé, nếu là soft thì banned nguyên dàng chứ ko phải vài id nhé cậu
đơn giản là cậu ý để time out liên tục thui, 1 phần là do proxy của cậu ý gửi code đi trể thời gian supmit
50 id speed 23
k banned nguyên dàn vì chỉ 1 số id chưa được xử lý nên những id đó mới bị, soft xử lý thiếu đó b :D

ví dụ 20id đang chờ gõ captcha, soft chỉ xử lý được 15id,còn 5id kia k xử lý kịp nên lỗi :D

theo ck bỏ cuộc chơi à , sao tối qua ko nói vs a :D

gặp bác nè khó quá, đúng là dân lập trình có # thoát ẩn thoát hiện, lúc mún gặp ko thấy đâu, lúc ko mún thì đập vào mặt loạn hết cả lên :))
70id~2x sắp ra code 1 chữ
gõ bằng ssh hay proxy thế pro

Các bạn nên bám xác vào chủ đề ko nên bàn luận về soft.
Vấn đề ban acc ko phải chỉ do soft lỗi mà còn rất nhìu nguyên nhân khác, ko nên đỗ lỗi do soft như thế dễ gây xích mích giữa các chủ soft với nhau.

thỉnh thoảng ngoài lề chút thread mới đông vui chứ.ngoài lề thì ngoài lề nhưng vẫn updade tình hình là được. chứ bác bao mà baned chắc thread không còn ai mất =))

họ k gõ 3 code trống, mà vấn đề là khi có 20id waiting thì soft có xử lý đúng k, lúc pause lại đã đúng chưa,...

mà proxy nào submit lâu sao soft k tự động đổi proxy, dùng proxy đó để bị banned à

Mình không bán soft mình cũng không phải bờ rồ :D nhưng mình cũng đủ thông minh để hiểu bị ban do code trống ko phải do soft một khi đã chấp nhận làm việc với soft thì nên nghĩ soft nó sẽ xử lý chậm một chút so với khi bạn gõ so lo trên web để chọn số id làm việc cho vừa sức với mình đừng để lúc nào cũng giây thứ 29 mới hoàn thành code đó.

Còn việc đang load chậm nên log nhiều ID đột nhiên có bão nó waitting 1 dàn gõ ko kịp bị code trống là chuyện của người gõ nhé nếu soft nào xử lý được chuyện này chắc là dân cap không cần tự gõ nữa lúc đó thì tự hiểu nhé :D

Vẫn là câu nói này "Mình là mình không thích cách làm của bạn này!"

Trước đây cũng có ý định xài thử soft của bạn nhưng thấy cách PR của bạn mình dị ứng nên ko thích nữa dù cho soft của bạn có tốt hơn của ngườ khác (cái này mình chưa kiểm chứng) thì mình cũng ko thích dùng.

Bác Bao có ban thì nhẹ tay cho 1 ngày thôi nhé chưa làm nên ko up được tình hình.

Hôm qua mình cũng bị code trắng liên tục vì sợ bị ban nen mình đã dùng IP chính gõ từng acc 1 cho nó lấp code trống đi (do đó việc submit chậm có thể khẳng định là do proxy nhé) kết quả là hôm qua mình vẫn giữ được các ID dù có mắc công một tí nhưng không bị mất tiền oan uổn. Có khi các bạn gặp code trống thì thử như mình trướớc giờ nó reset xem sao nhé

35id - 20sp !!

35id - 15sp !!

Haizzz, zô thread thấy cãi nhau tóe lóe, mình ko biết là mình có bị coi là gà với ngu ko nhưng mình ko đồng tình nói việc bị ban do soft lỗi, vì trước giờ gõ toàn soft XĐ cũng chưa từng ăn ban 1 acc nào, fake 1 con ssh VN lên trong thời đứt cáp rồi chạy proxy private load như máy (trừ khi vớ phải con ssh bị siđa), có lẽ việc ban đồng loạt do mạng nó đang hiv, proxy lởm, chẳng may trùng nhiều code lỗi / 1 acc hay gì đó mới ban...

Còn về soft thì mình tuy gà nhưng cũng hiểu sơ sơ, hack speed hay cài đặt linh tinh zô soft cũng từng nghịch rồi, còn nếu nói ko thừa nhận soft lỗi mà gà và ngu thì mình xin nhập hội với bạn olay19812002 và vài bạn nữa đang phản bác ý kiến này

ps : Sorry nay ko capt nên ko có sp cập nhật đang reg 1 loại mail thuê cho 1 đại gia forum mà thấy tranh cãi nên vào cmt phát rồi đi ra, gạch đá cứ tự nhiên mình nhận tất

Mà các bác trách Mirinda ko công bằng khi chưa ban là oan nha, Bao off rồi khi đó trận chiến chưa lên tới cao điểm có lẽ ko tag tên nên Bao ko zô thread, tầm tối Bao mới onl lại, zô thấy chắc xử lý liền :)
@mirinda !

Con lạy mấy bố. Post SP dùm con với!

55id=15sp . vnpt

:oops:

Các bạn thích post gì thì vui lòng xem lại #1 dùm cái nhé, tự dưng đang nói về proxy,soft,show speed .....trong topic này mà bỗng dưng thấy nick mình gạch ngang thì đừng bất ngờ nhé !
Cảm ơn !!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,763
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back