Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.79] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(11/09/2014)

Status
Not open for further replies.
28id speed 10.3

khuyên các bác load mà tối thiểu ko đc sp 17 thì nghỉ out hoặc kết dự án # mà làm như kolo, qlink, captchatypers load lúc nào cũng full, pay lúc nào cũng đều. chứ thấy các bác chật vật sp quá, ko hiệu quả, lại tốn kém proxy :p:D
90id gần full sp :oops:

khuyên các bác load mà tối thiểu ko đc sp 17 thì nghỉ out hoặc kết dự án # mà làm như kolo, qlink, captchatypers load lúc nào cũng full, pay lúc nào cũng đều. chứ thấy các bác chật vật sp quá, ko hiệu quả, lại tốn kém proxy :p:D
90id gần full sp :oops:
Đây gọi là xúi dại nè. sp 17 thì dc 1000capt = 1$. mà qua dự án khác thì toàn giá giảm >50% gỏ >2000 capt=1$ tốc phải 33.Vừa làm nhìu mệt mà củng như thế thì làm pix cho rồi hên xui nó thả code ra thì sao. Còn mấy người như bác thì chỉ khuyên ng ta từ bỏ để có lợi ích cho mình thôi. Nói thiệt dù làm tốc 12-15 vẫn còn chấp nhận dc khi mà qua giự án khác phải làm gấp đôi.nên bây giờ newbie nhìu lắm.

Đây gọi là xúi dại nè. sp 17 thì dc 1000capt = 1$. mà qua dự án khác thì toàn giá giảm >50% gỏ >2000 capt=1$ tốc phải 33.Vừa làm nhìu mệt mà củng như thế thì làm pix cho rồi hên xui nó thả code ra thì sao. Còn mấy người như bác thì chỉ khuyên ng ta từ bỏ để có lợi ích cho mình thôi. Nói thiệt dù làm tốc 12-15 vẫn còn chấp nhận dc khi mà qua giự án khác phải làm gấp đôi.nên bây giờ newbie nhìu lắm.
::D nói tóm lại ai nói mặc ai ..khi nào không có code thì nghỉ.
80 id sp 32

Cho xin cái tình hình!

33id - sp 8 !!

100 id speed 15 :D (100 acc thi connect out khoang 20 acc :) )

Cam' on pix giup to them dong luc de quyet dinh......... DI NGU :D

đang load rất tốt ở mức 195 id sp 29 :)

tình hình 100 x id mà speed 10x thế này thì ngĩ cho khỏe :eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,771
170,863
Latest member