Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.79] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(11/09/2014)

Status
Not open for further replies.
1id~0.5sp

Pix đang load với tốc độ con rùa bò 18 ID sp 8

1id ~ 0.4 sp , connect liên tục !!

cho mình hỏi ngoài lề chút với, nếu proxy theo địa chỉ ip có cách nào để share ko. ai biết chỉ mình với, thanks nhiều :):):)
19d sp 9

code ra đều tay 31 id 12sp

Có bác nào xài mạng FPT không, của e vào toàn bị connect với timeout, ko làm ăn gì được, ai biết tại sao không? sắp đói chết rồi, bác Bao tha e :(

Có bác nào xài mạng FPT không, của e vào toàn bị connect với timeout, ko làm ăn gì được, ai biết tại sao không? sắp đói chết rồi, bác Bao tha e :(
Mình cũng dùng mạng FPT đây, từ đêm khuya đến 8h sáng vẫn làm được bình thường mà, chỉ có thời gian còn lại là ngồi chơi xơi nước thôi, :(, connect, Protocol, timeout tùm lum

1id ~ 0.2sp

của mình cũng FPT đây, mấy ngày nay sáng đều ko làm dc vì log 20id eror mất 19id, còn 1id là ip chính, log đi log lại vẫn thế, chiều cũng thế, chỉ có tối may ra mới làm dc thoy, mà tối lại ko có time làm :((
ko gõ nên ko cập nhật dc :D

của mình cũng FPT đây, mấy ngày nay sáng đều ko làm dc vì log 20id eror mất 19id, còn 1id là ip chính, log đi log lại vẫn thế, chiều cũng thế, chỉ có tối may ra mới làm dc thoy, mà tối lại ko có time làm :((
ko gõ nên ko cập nhật dc :D
minh cũng bị như vậy!

Cứ tưởng chỉ có mình bị chứ ( do ảnh hưởng thời tiết ) ai dè chổ khác cũng bị àh :(. Mấy hnay ko gõ đc cái gì lun, login vô toàn ngồi nhìn T_T
Kì này mạng FPT đói chết, mấy ngày nay ko làm ăn đc gì. Sáng thì timeout, connect.....tối thì submmit dài hạn.

FPT đây, mấy hôm gõ phà phà có sao đâu? kiểm tra lại proxy xem
đang nhanh ACE ơi 1ID ~ 0.7SP

Xác nhận là FPT làm việc từ tầm 9h trở đi thì có hiện tượng time out và thi thoảng hay bị đứt kết nối mạng. Còn ngoài ra làm việc từ tối đến sáng thì load vi vu :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,949
Latest member
TuanDarcy

Most viewed of week

Most discussed of week