Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.78] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(20/07/2014)

Status
Not open for further replies.

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
Chat with me via Skype
chỉ sợ nhìu người bay vào làm, load chậm thôi
thấy bạn giờ này còn thức vậy chắc bạn cũng làm khuya thì quan tâm làm gì cả khung giờ đấy, nếu nó tính rate như vậy dự phải log khoản 100id mới may ra có code mà gõ vì mọi người sẽ đổ dồn gõ ngày, thì a-e gõ đêm đở phải khổ log ít ID lại vì ít ai làm đêm khỏi bị KS :P

1or0

Senior
Reactions
308
MR
0.000
Mình đã hoàn thành Soft ST hỗ trợ gõ pix phiên bản ssh, mình đã test và hoạt động rất mượt :)

như tình hình hiện nay thì pix vừa update rate 1$ 24/24, proxy khó kiếm và k ổn định bằng ssh, 1 hoặc 2$ là các b có cả nghìn con ssh sử dụng, proxy thì 25,30$ hoặc nhiều hơn nếu các b mua nhiều, thường proxy private thì giá gần 1$ 1 con.

nếu mình đưa bản này thì có lẽ pix sẽ đông người vào gõ hơn, và số lượng code dành cho mỗi người sẽ giảm đi.

theo các b mình nên sell với giá 5$, 10$ hay 15$ 1 tháng :)

o0odragono0o

Senior
Reactions
211
MR
0.000
Mình đã hoàn thành Soft ST hỗ trợ gõ pix phiên bản ssh, mình đã test và hoạt động rất mượt :)

như tình hình hiện nay thì pix vừa update rate 1$ 24/24, proxy khó kiếm và k ổn định bằng ssh, 1 hoặc 2$ là các b có cả nghìn con ssh sử dụng, proxy thì 25,30$ hoặc nhiều hơn nếu các b mua nhiều, thường proxy private thì giá gần 1$ 1 con.

nếu mình đưa bản này thì có lẽ pix sẽ đông người vào gõ hơn, và số lượng code dành cho mỗi người sẽ giảm đi.

1$ 1 tháng thím ạ

mmotta

Hero
Reactions
273
MR
0.197

neu nggon nhu ban noi thi: soft+ssh = 5$/th:p

Capcom

Junior
Reactions
97
MR
0.043
Ko biết speed bao nhiêu nhưng 22 id , lát đát vài code lúc có lúc ko , timeout lia lịa ( proxy bị timeuout ) , chậm rì , chắc phải log trên 40 con mới đủ chơi !!

Last edited:
nói chung là bỏ ra 9u mua 1 cái VPS rồi đặt 200 con proxy dùng vãi mẹ luôn
nói chung là đang bão
bác chém quá rồin hé, 1 VPS chỉ dùng để tạo đc 1 proxy vì đơn giản 1 điều dù nó mạnh như ó chỉ có 1IP thôi, muốn reg thêm phải bỏ tiền ra mua IP rồi reg chứ 1 VPS ko ko mà đoài reg trăm con proxy khác IP ah :)

bác chém quá rồin hé, 1 VPS chỉ dùng để tạo đc 1 proxy vì đơn giản 1 điều dù nó mạnh như ó chỉ có 1IP thôi, muốn reg thêm phải bỏ tiền ra mua IP rồi reg chứ 1 VPS ko ko mà đoài reg trăm con proxy khác IP ah :)
thế bạn nghĩ bọn fine no cũng mua mấy nghìn ip rồi reg à
k biết thì đừng phản bác quá sớm
20id sp 27

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,806
176,247
Latest member