Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.78] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(20/07/2014)

Status
Not open for further replies.
vậy là em nó không tính theo pri nữa ak

Now we have a fixed tariff of $1/1000! 24/7! Join, log in and try it!

thông tin 9 xác đấy pix nó báo rồi kìa các đồng chí :) ko biết có điềm gì ko mà nó fix lại giá, vừa công bố 12 phút trước

thông tin ngay trang pixtyper.com kìa
vấn đề là bây giờ 1$ / 1000 code , rồi ko biết lại có sóng gió gì nữa đây ...

thông tin 9 xác đấy pix nó báo rồi kìa các đồng chí :) ko biết có điềm gì ko mà nó fix lại giá, vừa công bố 12 phút trước
cái này trên mail hẻ bác! em thì vào group coi thì lại thấy thế này! You have fixed payment of $1 per 1000 images
dịch ra cũng có nghĩa là @@ cố định 1$ cho 1000 hình ảnh! vậy nó pri làm gì zậy! @@ TIN NÀY CÓ VẺ HÓT ĐÂY!

cái này trên mail hẻ bác! em thì vào group coi thì lại thấy thế này! You have fixed payment of $1 per 1000 images
dịch ra cũng có nghĩa là @@ cố định 1$ cho 1000 hình ảnh! vậy nó pri làm gì zậy! @@ TIN NÀY CÓ VẺ HÓT ĐÂY!
nó công bố trên web nó luôn rồi bạn, ko biết có điềm xấu gì ko mà sao hôm nay pix nó tốt thế ta ơi :( nó vừa thông báo 20' trước thôi nên chắc nó chưa sửa lại hiện thị trên web thôi mà

KHông có nhé
mới test 3 ac.. Pir các kiểu và payout về 00
tất cả vẫn tính theo Pri nhu thường

KHông có nhé
mới test 3 ac.. Pir các kiểu và payout về 00
tất cả vẫn tính theo Pri nhu thường
chắc nó chưa cập nhật thôi vì nó chỉ mới thông báo 20' trước trên Twitter thôi mà

vấn đề là bao giờ nó sửa , vừa test thử 4 code ở 1 nick pri 7 , nó tăng có 0.0026$ , 0.04x0.65= 0.0026$ vẫn là tính theo pri

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,075
Latest member
IzMx25

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week