Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.78] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(20/07/2014)

Status
Not open for further replies.
Không biết có ai để ý không.Các loại captcha của pix hình như bị các site khác mua rồi.Nên captcha của Pix không còn độc quyền nữa=> load chậm như thế

Bạn lấy thông tin này ở đâu? pixx nhiều site khác chủ nhật nào chẳng load chậm.
tình cờ thấy 1 mem làm qlink với mega code giống hoàn toàn pix.Mà mình nhớ năm ngoái code của qlink là recaptcha trắng den 100%.Giờ có code của pix là đa số. Bạn làm thử là biết

kệ nó, ngày mai nó lại load nhanh như thường ấy mà, quan tâm làm gì, mà có quan tâm cũng chẳng giúp được gì cả.

chả có bên nào mua của bên nào cả, hầu hết code đều lấy từ Google mà ra, Google nó ra thế nào thì dự án nó nhận thế đó chứ làm wái gì mà có site nào tự làm ra code mà đi bán. Lúc xưa chưa có GGS vậy hầu hết code màu của GGS giống của PIX vậy GGS nó mua lại của Pix àh? hồi xưa làm qlink thì code toàn 8-10 ký tự là dài, còn bây h dài thòng như " code bò sữa pix " vậy qlink mua code " bò sữa " chi cho cực vậy?. Cũng như đi reg acc ở mấy site như YH, Outlook, Gmail, 4rum toàn code check giống nhau ko lẽ rảnh rỗi đi mua lẫn nhau. Dạo này toàn thông tin nhãm làm chả mún vô 4rum làm gì đến chán lun.
-----------------------
nhanh hơn lúc nãy 1 tý, có lẽ đang dần nhanh code dễ nhìn. Dạo nào FPT vào giờ này hay bị nghẽn, mong hnay ko bị :(

chả có bên nào mua của bên nào cả, hầu hết code đều lấy từ Google mà ra, Google nó ra thế nào thì dự án nó nhận thế đó chứ làm wái gì mà có site nào tự làm ra code mà đi bán. Lúc xưa chưa có GGS vậy hầu hết code màu của GGS giống của PIX vậy GGS nó mua lại của Pix àh? hồi xưa làm qlink thì code toàn 8-10 ký tự là dài, còn bây h dài thòng như " code bò sữa pix " vậy qlink mua code " bò sữa " chi cho cực vậy?. Cũng như đi reg acc ở mấy site như YH, Outlook, Gmail, 4rum toàn code check giống nhau ko lẽ rảnh rỗi đi mua lẫn nhau. Dạo này toàn thông tin nhãm làm chả mún vô 4rum làm gì đến chán lun.
-----------------------
nhanh hơn lúc nãy 1 tý, có lẽ đang dần nhanh code dễ nhìn. Dạo nào FPT vào giờ này hay bị nghẽn, mong hnay ko bị :(
mình ko biết nói sao.Bạn thử tạo 1 pannel 1 qlink thử vào làm xem code nó có bò sữa không.Hoàn toàn là bò sữa không còn nhiều như trước nữa.Trong khi đó hồi xưa mình làm qlink với captchatyper là hoàn toàn là bò sữa.Hãy thử rồi nhìn nhận là biết(nhg trước hết là bạn đã từng làm qlink vài năm trước đó mới thấy capt qlink bây giờ khác biệt).Captchatyper thì vẫn là bò sữa hoàn toàn ko có thay đổi như qlink

mình ko biết nói sao.Bạn thử tạo 1 pannel 1 qlink thử vào làm xem code nó có bò sữa không.Hoàn toàn là bò sữa không còn nhiều như trước nữa.Trong khi đó hồi xưa mình làm qlink với captchatyper là hoàn toàn là bò sữa.Hãy thử rồi nhìn nhận là biết(nhg trước hết là bạn đã từng làm qlink vài năm trước đó mới thấy capt qlink bây giờ khác biệt).Captchatyper thì vẫn là bò sữa hoàn toàn ko có thay đổi như qlink
nói như bạn capt pix bây giờ cũng khác biệt so với 1 năm trước capt pix cũng khác nhau rất nhiều , chả nhẽ cứ khác nhau là liên quan đến nhau , cứ cho là code nó có giống nhau thì thằng pix nó vẫn chả giá cao hơn bọn kia

thím làm cho xin tý tình hình

mệt ghê, nói mà ko hỉu àh? Cậu có hiểu nghĩa " captcha được lấy từ Google " ko vậy? Có nghĩ là tất cả các site thuê gõ captcha đều có đầu xuất phát Code là từ Google. Nói vậy cho dể hỉu nè

VD: ĐTDĐ Oppo mới đây do 1cty ở TQ cung cấp ----> các nhà bán ĐTDĐ đặt hàng rồi phân phối bán tại VN ----> Có nghĩa là tất cả các Shop như FPT, VienThongA, TGDĐ đều lấy nguồn hàng từ 1 cty duy nhất của Oppo ---> Nó ra mẫu nào thì chổ nào cũng có y chang cái mẫu đó. Ko lẽ FPT đem về trc rồi TGDĐ thấy vậy chạy wa FPT mua đt để đem về bán bên shop mình?.

Code giống nhau là chuyên thường ( như đt giống nhau đâu đâu cũng có ) chỉ khác cách gõ và giá cả mà thôi. Nói vậy hỉu chứ? Tự bản thân site captcha ko làm ra code mà nó nhận order từ ng` ta ---> thuê nhân công gõ ( tức là mấy ng` cắm đầu gõ như mình ) và trả tiền chỉ vậy thôi.

Nói vậy mà ko hỉu nữa thì chịu thua lun, captcha rất dễ nhưng trc khi có thông tin gì thì nên tìm hỉu kỹ 1 tý là tại sao có Captcha để cho mình gõ, chứ ko phải cái site thuê mình gõ nó làm ra Code.
-----------------------------
Đã nhanh rồi 20id full sp

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,075
Latest member
IzMx25

Most viewed of week