Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.78] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(20/07/2014)

Status
Not open for further replies.
xin phép mod update tình hình bằng video tiện thể giới thiệu tới member của pix về soft st version sử dụng ssh, k sử dụng proxy :)
lúc 8:08 sáng nay, full bò sữa :)
bác ko cố định 1 khung đc hả bác.2 khung thế khó nhìn quá. giống XĐ ý. load cả 2 khung nhưng gõ khung trên xong thì code khung dưới nhảy lên khung trên. chỉ việc nhìn khung trên gõ thôi à

bác ko cố định 1 khung đc hả bác.2 khung thế khó nhìn quá. giống XĐ ý. load cả 2 khung nhưng gõ khung trên xong thì code khung dưới nhảy lên khung trên. chỉ việc nhìn khung trên gõ thôi à
soft mình có phần cài đặt gõ 1 khung như vậy đó b.
b tích vào once frame nó sẽ hiển thị như vậy ý của b :)
còn nếu b vào once frame và tích thêm vào only top frame thì nó chỉ hiện 1 khung và chỉ hiện khung trên :)

còn nếu b vào once frame và tích thêm vào only top frame thì nó chỉ hiện 1 khung và chỉ hiện khung trên :)

Cho 1 cái giá trọn gói đi bác ơi, gồm soft + ssh/tháng nhé, mình nghĩa giá 5$ để ra mắt soft là hợp lý.

đằng nào proxy hôm nay cũng hết hạn ,làm chân chuột bạch thử trước vậy, cả soft cả ssh 5$ được không bác , nếu được pm mình giao dịch

sof này gõ pix ko cần proxy à bác :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,075
Latest member
IzMx25

Most viewed of week

Most discussed of week