Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.76] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(30/3/2014)

Status
Not open for further replies.
hix ! mới vào capt đc hơn 1 tháng hnay gặp bảng dog - cat hông biêt làm sao? các ban giải thích giùm em cái này với, nó hiện ra sao mâys cái kia vẫn chạy capt. Hoảng quá cho pause, hông biêt có sao hông các bạn?
thấy bảng đó bạn cứ click chọn hết mấy con mèo xong bấm submit!ngày xưa làm cứ ra liên tục chứ ko ít như giờ đâu! bạn cứ bình tĩnh mà làm!

hiện tượng captcha chó mèo xuất hiện là do các bạn chưa update soft nên mới bị, mình đã update và gõ không thấy hiện nữa

xác nhận đã có hình chó mèo trên soft XD, h ko dám đuổi code để dư sp còn chọn hình, dự là nó muốn baned id sao ý lâu lắm rồi :p
17id ~ 20sp

Làm hơn 2k code mới hiện bảng chó mèo 1 lần, các thím không cần lo, mà chọn mèo thì cũng nhanh thôi mà. Sáng giờ mình gặp chó mèo có 2 lần.
24 ids speed 27
nghỉ tay làm tách cà phê trưa nào :)

Làm hơn 2k code mới hiện bảng chó mèo 1 lần, các thím không cần lo, mà chọn mèo thì cũng nhanh thôi mà. Sáng giờ mình gặp chó mèo có 2 lần.
24 ids speed 27
nghỉ tay làm tách cà phê trưa nào :)

ỤA ỤA mà mấy bác làm có bảng để chọn nữa hả sao mình không thấy nhỉ.Có thấy 1 lần nó ra con mèo mình gõ CAT thôi à.
*chưa gõ.

ỤA ỤA mà mấy bác làm có bảng để chọn nữa hả sao mình không thấy nhỉ.Có thấy 1 lần nó ra con mèo mình gõ CAT thôi à.
*chưa gõ.
Nó như thế lày lày

Màu đen là hình phải chọn (con mèo), màu đỏ là hình không chọn (con gâu gâu).
Tóm lại thấy con nào mắt xếch, tai nhọn, mặt nham nhở đó là con mèo :D

*chưa gõ.
Ê mà ra hình con mèo gõ CAT vẫn sai, gõ error nhé bợn hiền.

cac bac cho e xin it tinh hinh voi thanh

chán IP die liên tục ko lên đc sp càng ngày càng tụt :rolleyes::oops:
19id~17sp:cool:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,452
172,544
Latest member
buidinhthien001