Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.76] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(30/3/2014)

Status
Not open for further replies.
cho em xinh tình hình hiện tại với ạ

soft xuan duc ko thay hien, neu no hien thi` minh click chuot chon hay go~ "cat"
lúc hiện viền khung màu đỏ..click vào hình thì đổi màu ( quên màu gì rồi ) nói túm lại viền hình đó k còn màu đỏ thì hình đó đã đc click..chọn hết hình cat thì bấm Submit..xong.

lúc hiện viền khung màu đỏ..click vào hình thì đổi màu ( quên màu gì rồi ) nói túm lại viền hình đó k còn màu đỏ thì hình đó đã đc click..chọn hết hình cat thì bấm Submit..xong.
e sợ nhất hình chó mèo, e run quá, chưa thấy hình nào đâu, load nhanh chắc e ko đỡ nổi :p:eek:

các bác cho e hỏi chút e đang làm thì e pause lại đi vs đúng lúc đó nó lại hiện lên cái bảng dog - cat mà e ko chú ý lúc đi vs xong thì đã time out rồi e vẫn click bình thường rồi submit.liệu có sao không ạ. e play lại thì thấy mấy id bị connect fair không biết có bị ban id nào không nữa :(
ps: 1id =1sp

các bác cho e hỏi chút e đang làm thì e pause lại đi vs đúng lúc đó nó lại hiện lên cái bảng dog - cat mà e ko chú ý lúc đi vs xong thì đã time out rồi e vẫn click bình thường rồi submit.liệu có sao không ạ. e play lại thì thấy mấy id bị connect fair không biết có bị ban id nào không nữa :(
ps: 1id =1sp
ko sao bạn,nhưng lần sau đừng để như vậy :)

hix ! mới vào capt đc hơn 1 tháng hnay gặp bảng dog - cat hông biêt làm sao? các ban giải thích giùm em cái này với, nó hiện ra sao mâys cái kia vẫn chạy capt. Hoảng quá cho pause, hông biêt có sao hông các bạn?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,447
172,537
Latest member
188bet18265

Most viewed of week

Most discussed of week