Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.75] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
các bác cho xin tình hình nào

khùng j`. gõ sai. k hoa thường + timeout thì lên có j la đâu
từ 3 len 8 là con may đấy. chua band
:O tôi gõ từ pri 8 lên pri 3 cả thảy 3 chục con, rồi h bị như thế. Tôi phân biệt hoa thường đầy đủ, k time out 1 tí nào đa số các pri đang gõ tự dưng nảy luôn k hề pause diss hay gì nhé, nói thế anh em biết thôi

:O tôi gõ từ pri 8 lên pri 3 cả thảy 3 chục con, rồi h bị như thế. Tôi phân biệt hoa thường đầy đủ, k time out 1 tí nào đa số các pri đang gõ tự dưng nảy luôn k hề pause diss hay gì nhé, nói thế anh em biết thôi
cái gì không giải thích dc thì mình gọi nó là
"Cuộc đời không như là mơ "
bạn có dám khẳng đinh gõ đúng , k timeout, k connect.
PIX nó chỉ load khùng thôi. còn các vấn đề khác thì mình sai rule nó mới lên

lâu lắm rồi không cạp...sài proxy free thì toàn bị block..bác nào share proxy thì bán cho e với.sorry vì lạc đề:(

ÔI CHÁN QÁ ...
BUY PROXY CỦA AI CŨNG ĐC DĂM BA BỮA LẠI KO SUPORT NỮA ...
AI CÓ LÒNG TỐT HELPPP MÌNH VỚI :( ... HEO MIIII

ÔI CHÁN QÁ ...
BUY PROXY CỦA AI CŨNG ĐC DĂM BA BỮA LẠI KO SUPORT NỮA ...
AI CÓ LÒNG TỐT HELPPP MÌNH VỚI :( ... HEO MIIII
vào trang fine mà mua, mua của người khác thì cũng vậy thôi, nó cũng chẳng biết gì để suport cho bạn đâu. Vấn đề là do bên trang mua bán proxy thôi

vào trang fine mà mua, mua của người khác thì cũng vậy thôi, nó cũng chẳng biết gì để suport cho bạn đâu. Vấn đề là do bên trang mua bán proxy thôi
17$/ tháng .. 1 tháng mình làm có đc bao nhiu đâu ,, làm thêm thôi @@ .... ai làm share cho mình vs @@ :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,754
172,816
Latest member
kedayroi

Most viewed of week

Most discussed of week