• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.75] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
có lúc mình bị submit lâu lâu, pause lại tầm 10' sau vào làm lại thấy lại ngon, có khi tại đường truyền hoặc proxy :D
rất tiếc là ko phải 2 cái kia mà là tại pix >.<

Theo mình nghĩ (chỉ nghĩ thôi nhé), nếu thời gian hoàn thành code đến thời gian submit xong nằm trong khoảng 30s thì chắc đâu có sao nhỉ?
VD: gõ code trong 3 giây, submit 10 giây --> đến khi server nhận câu trả lời là 13 giây --> vẫn còn dư 17 giây --> không tính là code trống.
Vậy nên nếu submit lâu thì nên gõ thật nhanh code, log ít ID thì sẽ không bị code trống và ban acc. Không biết mình nghĩ thế có đúng không?
tui ko bik nữa...nhưng hum bữa thấy mấy người bị tui cũgg cẩn thận gõ enter nhanh đó mà cũgg đy hết 1 acc..khuyến cáo để ổn định làm cho chắc

Theo mình nghĩ (chỉ nghĩ thôi nhé), nếu thời gian hoàn thành code đến thời gian submit xong nằm trong khoảng 30s thì chắc đâu có sao nhỉ?
VD: gõ code trong 3 giây, submit 10 giây --> đến khi server nhận câu trả lời là 13 giây --> vẫn còn dư 17 giây --> không tính là code trống.
Vậy nên nếu submit lâu thì nên gõ thật nhanh code, log ít ID thì sẽ không bị code trống và ban acc. Không biết mình nghĩ thế có đúng không?
sai bét, kaka. ai capt cho xin cái tềnh hinh load cái nhi

@mirinda
Đề nghị bác mod ban bớt mấy bác xin proxy hoài. hoặc có biện pháp cảnh báo chứ vào xem sp đọc nguyên 1 trang toàn nhảm gì không đâu à.

5ID 19SP ;)

4id - sp20

Hiện tại gõ rất phê. Anh em tranh thủ đi nhé. 1 = 5 SP

sao skiped nhiều thế bác - hình như skipped là time out ở soft cũ thì phải - công nhận mùng 9 sửa xong cap biển load phê thật

soft mới của XD skipped là esc và time out lun à nguyên đám đó là esc thôi.:D
Thằng vnpt phải reset modern để có được cái IP ngon ít lag thấy 113 thì ổn hơn 123 rồi set sơ lại cái modern để giảm ping.:confused:

vua xuat hien bang meo nhung ma no bat chon vat the bay tren troi lai con 1 nua o duoi bi tam giac ae can than nhe sr k co unikey :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom