• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.75] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
Bây giờ code câu hỏi, nếu không trả lời đc thì gõ Blank, Dontknow hay ESC nhỉ pà kon?
4Ids speed 21, load ngon nhưng khá nhiều bệnh: submit chậm, nhiều câu hỏi nhảm, proxy connect close liên tục @___@
Lạy thím pix, khuya rồi, cho con cháu dễ thở chút T___T Bùn ngủ bỏ mợ mà còn giương mắt đối phó với mấy cái bệnh của thím.
Gõ hết cả 3 đi

Bây giờ code câu hỏi, nếu không trả lời đc thì gõ Blank, Dontknow hay ESC nhỉ pà kon?
4Ids speed 21, load ngon nhưng khá nhiều bệnh: submit chậm, nhiều câu hỏi nhảm, proxy connect close liên tục @___@
Lạy thím pix, khuya rồi, cho con cháu dễ thở chút T___T Bùn ngủ bỏ mợ mà còn giương mắt đối phó với mấy cái bệnh của thím.
cứ tưởng connect mỗi mình mình bị thì ra cũng có người bị cùng vui quá :D
hỏi nhảm ESC cũng đc dù sao cũng ko biết :D

1 id 3 speed

Bạn use proxy nào dạ?

fine bạn ! mà chừ chậm lại rồi khi nãy chỉ là vận tốc tức thời trong t/g đó thôi

Sao proxy của mình toàn ra tam giác đỏ vậy, chỉ giúp đi
gói 350
cái này tớ kô biết . tớ mua proxy của ông jean với levummo
:)cậu pm 2 ổng thử coi xem sao

ai cho xin cái tình hình đi

Sao proxy gói 350 ko đăng nhập đc nhỉ? Chết tiếp rồi à?

khoảng 1id =1speed ..50%code ngắn..k thấy câu hỏi lạ nữa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,043
Latest member
LingWu
Back