Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.75] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
tưởng insta k dùng đc mà? bên đó thấy bảo toàn proxy US k làm đc? :rolleyes:
Mình dùng gói 10proxi của nó được 3 tháng rồi không thấy có vấn đề gì, mà có fai us ko mình cũng không bít nữa.
ps nhanh hơn nhiều rồi khoảng 1id~1sp

có thể share it proxy fine lam đỡ hum nay dc ko....

bỏ cmm tiền ra mà mua mà dùng đi.thích dùng chùa nó quen rồi à? còn cmt linh tinh thì ra cmm đảo mà chơi.share cái l

Tình hình pix sao ae. thấy có vẻ ae hơi bật nhau nhỉ? ai gõ e xin cái tình hình. tkz trc nhé! :D

cảnh báo hậu quả của việc share proxy tràn lan. mấy ngày nay proxy share lag vô cùng. vừa check 50proxy die 25. sau 5p check lại die 30. số đó sẽ còn nhiều hơn nếu check 1000 con. mấy bác cứ tiếp tục share giá rẻ đi. rồi đến lúc ngồi mà kêu trời.

cả đêm qua với cả ngày nay chả làm đc gì cả, ức chế quá
1 - proxy lag gói 1k ( ko share cho ai ) log vào làm chưa đc 10' thì connect, loading, proco.....từa lưa
2 - ai dùng mạng fpt ( như mình ) thì chuẩn bị tin thần thức đêm 1 tuần nay vì có thông báo bảo trì cáp biển ---> băng thông nc ngoài của fpt thì ai cũng hỉu rồi
http://www.fpt.vn/tin-tong-hop/thong-bao-ve-viec-bo-tri-tuyn-cap-bien-quc-t-viet-nam.html

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,871
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week