Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.73] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(HAPPY NEW YEAR 2014))

Status
Not open for further replies.
có ai log đc hơn 5id ko chỉ mình với sao mình log 5id thêm id thứ 6 thì nó bao sorry try to login later
nó chỉ 5 id/1ip thôi cha ạ. thế là ok lắm rồi còn muốn nữa hả. gặp bác pix nhé :D

Hình như có nhiều người vẫn chưa hiểu ra Vấn đề :D.

Thằng Pix ko cho log = 2 IP: United states với United Kingdom

Cái này có lâu rồi mà, tháng trước có mua proxy US với UK sài thử ko log vào được, dùng proxy các nước khác log Ok.

11id= speed 12

xin lỗi mình muốn nói là mình log mỗi id/proxy địa chỉ ip của china or russia nhưng mà nó ko cho log chỉ log được 5 id thôi log hơn ko được

xin lỗi mình muốn nói là mình log mỗi id/proxy địa chỉ ip của china or russia nhưng mà nó ko cho log chỉ log được 5 id thôi log hơn ko được
nghĩa là 1 máy chỉ log đc 5 id thôi hả ? nhưng mà mấy ông kia log 50 id kìa @@

ừ bởi z tôi mới hỏi mọi người làm sao log đc nhiều ip vậy. tôi log chỉ đc 5id/5proxy log trên web vào id chủ group bằng ip chính nó cũng ko cho

hôm nay tôi có những ngày rất khó, :confused:làm thế nào không phải dậy sớm để đánh máy,:(† một cái mới giờ đột nhiên tất cả các lỗi id, tôi không có hy vọng. lỗi phần mềm vẫn tiếp tục xấu đi đã, điều này thực sự làm cho tôi điên. tốc độ đánh máy giảm đáng kể bởi vì tất nhiên chỉ có thể sử dụng 5id:eek:

hôm nay tôi có những ngày rất khó, :confused:làm thế nào không phải dậy sớm để đánh máy,:(† một cái mới giờ đột nhiên tất cả các lỗi id, tôi không có hy vọng. lỗi phần mềm vẫn tiếp tục xấu đi đã, điều này thực sự làm cho tôi điên. tốc độ đánh máy giảm đáng kể bởi vì tất nhiên chỉ có thể sử dụng 5id:eek:

Bác này noi chuyện như google translate :D

8id = sp 23.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,392
172,485
Latest member
pandavpn