Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.73] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(HAPPY NEW YEAR 2014))

Status
Not open for further replies.
Tôi đang khóc lăn lộn trên và bạn tiếp tục mỉm cười thật tuyệt vời khi bạn ... băng vẫn luôn luôn giữ sự kiên nhẫn của tôi và tôi nhận được 15 ps 5 sp là rất tốt đối với tôi. : D :p
Please ! give me 5wmz .. help me

mọi người ai đã từng dùng proxy của trang này thì cho mình xin cái link đăng nhập. bling.proxyelite.ru hay gì ấy nhỷ? mình vào ko đc/

ngoài lề chút bác nào cho hỏi pix nó chấp nhận proxy từ những nước nào ngoài nga ukraina, indo, china ko ?

Bác trích dẫn ví dụ thử xem coi! cmt vkl ra
mình thấy nhiều bạn gõ giỏi (sp 30-35), cũng có lúc post tình hình với sp 15, 20. Chủ yếu là đúng tình hình thôi. Cũng chẳng thấy mấy bạn gõ giỏi cãi nhau, hay móc nhau, chỉ thấy mới làm hay than vãn.

Bác thì không đóng góp gì thì câm mẹ lại!

Cái thể loại như bác đi đâu cũng bị chửi, @LyHuuTrong nó còn truy lùng địa chỉ nhà bác để nó tới chém (bên box report). Chữ kí của bác thì biết bác là cái loại không coi đồng loại ra gì. (người thì ai cũng có tốt có xấu, bác tốt 100% hay sao mà dám chê người #).
(cũng không biết người ta làm ăn sao mà bác vào đốt nhà ~ bác tốt lắm)

PS: đừng hạ người khác xuống để nâng mình lên, trong khi bác chả là cái thử rác rưởi gì.
(em học Luật nên nói hơi nhiều Mod thông cảm)
Uhm mình biết cái loại như mình cũng không tốt hơn ai.
Nếu là trước đây, với comment như bạn thì chắc mình cũng war dữ dội rồi, nhưng bây giờ mình đã khác. Chắc phải tập ít nói lại.
Giờ thì mình cũng thấm thía phần nào lời bác quangcong đã từng khuyên, và bạn conmeo2 cũng từng khuyên.
Còn chuyện LyHuuTrong, bạn nên tìm hiểu kỹ rồi phán xét.
Còn mình chỉ là thứ rác rưởi, thứ bỏ đi, thứ vô lại, thứ không giúp ích gì chỉ biết phán xét. Bạn đã vui lòng chưa? Nếu bạn vui lòng rồi thì cứ tiếp tục làm việc tốt nhé. Nếu bạn cảm thấy chửi mình, sỉ nhục mình thế này làm bạn vui và thoải mái, trút được bực tức trong cuộc sống thì mình cho bạn thoải mái :)
Chúc các bạn thành công trong năm mới.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,741
172,800
Latest member
hitclubsp

Most viewed of week