[PIX update ver. 49] Update tình hình load của PIX !!!(27.06)

Status
Not open for further replies.
Cái code bác sĩ thì gõ thế nào vậy mọi người, dạo này lắm thứ mới quá :(

tình hình 8 acc speed 25 hết :binhsua26:

Code dễ đọc rùi mọi ng à, chiến lẹ đi chần chừ gì nữa, 7 acc sp 25 hé hé thix thì log thêm thoy miễn đủ 10 acc hà hà Hy vọng cho log 10 acc mà lúc nào nó cũng full thì zậy cũng đc khỏi mất công tốn sức log nhìu acc :binhsua25:

mình gõ 15' chưa bị out soft, có điều code bác sỹ còn nhìu quá, cứ ESC hoài thì lại run tay, thoy pause lại hóng tình hình đã, công nhận load mượt thật, 9id sp27

Code dễ đọc rùi mọi ng à, chiến lẹ đi chần chừ gì nữa, 7 acc sp 25 hé hé thix thì log thêm thoy miễn đủ 10 acc hà hà Hy vọng cho log 10 acc mà lúc nào nó cũng full thì zậy cũng đc khỏi mất công tốn sức log nhìu acc :binhsua25:
Ở Huế cạp sướng rứa ah :D
Đệc thằng bạn tui vì ham hố cạp chữ bác sĩ mà mới bị ban 4 nick xong
RIP

Là những code loằn ngoằn, dùng kính lúp cũng không biết nó viết cái gì ấy, toàn gõ theo cảm tính.

À thấy rồi, cảm ơn bạn.

Thôi nghỉ, vừa rồi xuất hiện nhiều code bác sĩ quá @@

Load nhanh, nhưng mà code bác sĩ nhiều vô kể, gõ bừa, thêm nữa tam giác tự nhiên cũng nhiều nên đành nghỉ
hix

tam giác đỏ thì mình gõ gì vậy các bạn ?

Ở Huế cạp sướng rứa ah :D
Đệc thằng bạn tui vì ham hố cạp chữ bác sĩ mà mới bị ban 4 nick xong
RIP
cạp ở chỗ nào chả như nhau ban hay ko tùy hên xui thoy chứ
có dấu hiệu chậm hơn xíu chữ bác sỹ bắt đầu ra nhìu hơn xíu

cái kiểu hạn chế ID của pix ntn thì quá êm. chia sẽ công việc ra làm, nhưng code bác sĩ dài đặt vậy dể lên dĩa lắm

hic. code như con jun ra như mưa rào, nghỉ thôi mặc dù đang load ầm ầm

:binhsua24:

nghĩ cho yên ko thì bị bệnh thật với nó qua :-s

ẹc, code bác sĩ nhiều lại rồi nhé, speed thì ok, login mấy acc là đủ gõ rồi, chỉ tội có ai dám gõ hay không thôi, bác nào mail cho admin pix, bảo hắn đừng hợp tác với bệnh viện nữa, để mấy ông bác sĩ thả code loạn ra thế này, anh em ai dám làm.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,881
171,927
Latest member
cfun68dev
Back
Top Bottom