[PIX update ver. 46] Update tình hình load của PIX !!!(11.06)

Status
Not open for further replies.

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,407
MR
6.344
Nhà mới số 46 !:binhsua78:

Lại vừa trải qua 1 ngày hỗn loạn với PIX ! lại là ngày chủ nhật, hễ PIX có biến là y chang đó là ngày chủ nhật :binhsua76:

Topic này chuyên để cập nhật tình hình load nhanh chậm , log bao nhiêu ids thì chiến tốt, lưu ý là các bạn đã update thì bớt chút thời gian cho thêm 500 hình cho topic thêm sinh động và chính xác nhé ! :binhsua79:

Warning : ai post sai nội dung topic nhiều lần hoặc cố tình spam trong topic này thì có thể bị Ban bất cứ khi nào mà ko cần giải thích gì nhé....:binhsua90:

4 ID full speed.............30 phút gặp 2 câu hỏi............ko có chó mèo nào......................

@odsylean...: em nghĩ nó ra câu trả lời vậy để người ta nhìn vào rồi lại để timeout nó có lý do ban thôi,anh cứ chọn câu trả lời anh thích ,chứ em dốt tiếng anh nên có hiểu gì đâu :''>
load tốt nhé

Mở hàng tiếp cho nhà mới, 5id load tốt, gặp 3 lần câu hỏi rồi, 2 lần tl đúng, 1 lần dont know, ko sao;)). Chó mèo ko thấy

30 phút tiếp theo...... 4 ID full speed.............không gặp câu hỏi nào............1 chó mèo......................

theo tui thread này nên cập nhật ngoài tình hình load Mod nên cho stick lên trang 1 các câu hỏi mới của pix để mem nào gặp thì trả lời cho nhanh vì toàn Tiếng Anh mà (góp ý nha)

30' trôi qua 2 chó/,mèo , 1 câu hỏi, hình như trả lời đúng !

6h25, 4 acc vẫn load full, gõ 1h 20, 5 bảng chó mèo, tam giác rải rác, gặp 3 bảng câu hỏi, may mà toàn câu hỏi dễ dịch., p&p nha:binhsua02:

5id load vẫn ngon, chưa gặp bảng câu hỏi nào, chả biết mặt mũi nó ra sao nữa. PP.:binhsua75:

5id load vẫn ngon, chưa gặp bảng câu hỏi nào, chả biết mặt mũi nó ra sao nữa. PP.:binhsua75:
cho yl xem 2 câu, câu đầu tiên ko lưu, nhưng nó hỏi có bao nhieu màu sắc trong list nó đưa ra
If tomorrow is Tuesday, what day is today?</ ---> trả lời: monday
Knee, head, leg, tracksuit, stomach and nose: how many body parts in the list?</ ---> trả lời: five
đang load rất tốt mà phải nghỉ đi làm

cho yl xem 2 câu, câu đầu tiên ko lưu, nhưng nó hỏi có bao nhieu màu sắc trong list nó đưa ra
If tomorrow is Tuesday, what day is today?</ ---> trả lời: monday
Knee, head, leg, tracksuit, stomach and nose: how many body parts in the list?</ ---> trả lời: five
đang load rất tốt mà phải nghỉ đi làm

câu hỏi bạn gặp dễ hiểu quá,còn mình gặp 2 câu không biết trả lời như thế nào đành phải gõ i don't know

các bạn trả lời giúp mình 2 câu:

>What is Richard's name?</

>The colour of a pink coffee is?</

Có bạn nào gõ soft assain không? Nó toàn loading không hiện cap.

Đúng rồi! Có bạn nào sài soft asian gặp như vậy ko? Sao nó chưa update soft mới vậy chài. trong khi lên web làm 1 acc mà load ỳ đùng

câu hỏi bạn gặp dễ hiểu quá,còn mình gặp 2 câu không biết trả lời như thế nào đành phải gõ i don't know

các bạn trả lời giúp mình 2 câu:

>What is Richard's name?</

>The colour of a pink coffee is?</
Giời ơi câu đầu là Richard. câu 2 là pink. Ặc ặc. Nản. :)).=))

Haizz , gõ có 30' mà 4 bảng chó mèo, 4 câu hỏi, trả lời đúng 3 câu, mệt ghê , 6ids load gõ phờ râu ! :binhsua76:

Gõ mỏi tay bắt đầu giảm ít tốc ...ko có gì cản trở giao thông...pixtyper

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,447
172,537
Latest member
188bet18265

Most viewed of week