PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

các bác cho xin tình hình 5h10 đi.......

do rất nhiều nguyên nhân.
proxy ngon hay cùi đều không tránh khỏi .. chỉ là ít hay nhiều thôi
còn câu hỏi là cái nào có dấu hỏi ý :Đ
thuờng có 2 loại.. loại code hình ảnh. và loại code text ( loại này tự dich sang TV)
cái nào biết thì trả lời k thì bem bừa.. hợăc bỏ qua..
bởi vì không ai biết chính xác câu trar loi của nó cả
có trả lời cũng sai.. thà bỏ qua cho nhanh
kaka mình dám chắn chắn chưa ai dùng..đã hỏi thằng Admin rồi..có IP nào của VietNam mua hàng chưa..và mình là người đầu tiên..hoho..nên đâu sợ đụng hàng..:p

kaka mình dám chắn chắn chưa ai dùng..đã hỏi thằng Admin rồi..có IP nào của VietNam mua hàng chưa..và mình là người đầu tiên..hoho..nên đâu sợ đụng hàng..:p
bán hàng mà.. ai chẳng thế..
neu b noi mua goi 50 con..
minh cung doan duoc 80% la trang nao roi..

Last edited:
bán hàng mà.. ai chẳng thế..
neu b noi mua goi 50 con..
minh cung doan duoc 80% la trang nao roi..
hok bít no mua trang nào..pm qua yahoo cậu..admin nước ngoài..

nói rất là hồn nhiên như trông công viên :(
e dùng proxy trả tiền của bác moneyname777 bán ah. :) :)
nhưng tiền của bác,, đặt không đúng chỗ rồi..
xin thưa với bác.. bác bỏ ra 8$ mua cái gói của money777 kia..
chưa chắc nó đã mua 8$ vì panel không đựoc cầm.. muốn làm phải bảo nó ađ ip
hàng 8$ đã nát bét rồi. share google 1 cái ra cả đông. mà sao vẫn có nguời bị lừa tình thế nhỉ..
bỏ ra 8$ nhưng chưa chắc đã dùng đuợc 10 con đâu..
thà bỏ ra 7- 10$ để dùng luôn 10 con prative
toàn ham rẻ tiếc tiền..

Đúng là e ham rẻ vì newbi chưa biết nhiều về Pix mà cũng đâu có nhiều tiền .
-muốn làm phải bảo nó ađ ip
cái này là sao e k biết ạ
-thà bỏ ra 7- 10$ để dùng luôn 10 con prative
10 con này 1 thang hay 10 ngày z hix

vơi lại mua trang nào cho uy tín bac cho e cái link dùm e.

Có phải đang làm, bạn dừng lại login thêm
Có phải đang làm, bạn dừng lại change proxy
Có phải đang làm, bạn dừng lại rồi play lập tức
Nếu như thế thì chuyện Out soft là do bạn, há há

Mình chạy 5,6 tài khoản đang loading bình thường thì tick vào tk thứ 7 là nó ra ngoài luôn ah..

Đúng là e ham rẻ vì newbi chưa biết nhiều về Pix mà cũng đâu có nhiều tiền .
-muốn làm phải bảo nó ađ ip
cái này là sao e k biết ạ
-thà bỏ ra 7- 10$ để dùng luôn 10 con prative
10 con này 1 thang hay 10 ngày z hix

vơi lại mua trang nào cho uy tín bac cho e cái link dùm e.
Ráng cày đi bác à, mua private hay share thì tùy vốn, có bao nhiu sài bấy nhiu, giờ pix load như rùa bò 0,5 sp 1 ID :( gói proxy mình sài log hơn 1/2 lD bị block, 1/2 còn lại thì cửa 2-3' connect fall :( thằng pix cũng ác làm capcha có sướng gì đâu mà cứ ép nhau :(

Ráng cày đi bác à, mua private hay share thì tùy vốn, có bao nhiu sài bấy nhiu, giờ pix load như rùa bò 0,5 sp 1 ID :( gói proxy mình sài log hơn 1/2 lD bị block, 1/2 còn lại thì cửa 2-3' connect fall :( thằng pix cũng ác làm capcha có sướng gì đâu mà cứ ép nhau :(

bị block thường xuyên có bị BAN không bác nhĩ !dùng soft bị out ra login lại là thấy bị block liền hoài ah..

bị block thường xuyên có bị BAN không bác nhĩ !dùng soft bị out ra login lại là thấy bị block liền hoài ah..

Chưa bao giờ bị ban vì trường hợp này. Có lẽ chỉ lên pri.

proxy bị timeout thì có s không các bác @,@...sài gói cheap mà bị.....đang nghi ngờ do mạng nhà @.@

cho mình hỏi làm sao để log acc cùng với proxy vào soft xd nhanh chóng( đã add sẵn dàn id ban đầu rồi). mỗi lần add tầm 40-60 id rất là chậm mất hơn nửa tiếng vì cứ copy paste suốt. bạn nào làm nhiều có kinh nghiệm bật mí chút:). add xong đống acc mệt rã rồi chẳng còn tâm trí gõ nữa, chưa kể lúc phải đổi proxy vì sorry try again. mà mỗi ngày lại phải log 1 lần mất quá nhiều thời gian
bạn nào biết tý code hướng dẫn mình add sẵn list proxy vào soft xd, khi mở lên chỉ việc chọn proxy không, đỡ phải copy paste

Last edited:
proxy bị timeout thì có s không các bác @,@...sài gói cheap mà bị.....đang nghi ngờ do mạng nhà @.@

Không sao cả, mình bị hoài à.

cho mình hỏi làm sao để log acc cùng với proxy vào soft xd nhanh chóng( đã add sẵn dàn id ban đầu rồi). mỗi lần add tầm 40-60 id rất là chậm mất hơn nửa tiếng vì cứ copy paste suốt. bạn nào làm nhiều có kinh nghiệm bật mí chút:). add xong đống acc mệt rã rồi chẳng còn tâm trí gõ nữa, chưa kể lúc phải đổi proxy vì sorry try again. mà mỗi ngày lại phải log 1 lần mất quá nhiều thời gian
bạn nào biết tý code hướng dẫn mình add sẵn list proxy vào soft xd, khi mở lên chỉ việc chọn proxy không, đỡ phải copy paste

Hình như chả có cách nào cả ngoài việc phải copy và paste đâu :D

copy paste cũng làm gì đến nỗi 30p với 60 acc , bạn dùng excel để copy paste proxy cho nó nhanh

copy paste cũng làm gì đến nỗi 30p với 60 acc , bạn dùng excel để copy paste proxy cho nó nhanh
copy có phải 1 lần được luôn đâu. có lúc còn try again vài lần mới được. dùng excel đúng nhanh hơn thật. ak, cho mình hỏi nếu log vào soft xd rồi để đấy sau 30phút, 1h làm có được không hay phải add lại từ đầu. mình thấy lần nào làm cũng phải add lại khá mất thời gian( để đó nó sẽ tự logout ra).

copy có phải 1 lần được luôn đâu. có lúc còn try again vài lần mới được. dùng excel đúng nhanh hơn thật. ak, cho mình hỏi nếu log vào soft xd rồi để đấy sau 30phút, 1h làm có được không hay phải add lại từ đầu. mình thấy lần nào làm cũng phải add lại khá mất thời gian( để đó nó sẽ tự logout ra).
1 acc add vào soft thì chịu duoc 30p . nếu quá 30p k play thì nó conection ngay, neu bạn tính gio thì phút 29 play vẫn dc, néu đó là proxy on dinh nha, còn proxy hay connec tthì k chắc play dc hết

Announcements

Forum statistics

Threads
418,752
170,840
Latest member
tiendung38m

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom