PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

payout thoải mái k liên quan đến cái này..
h nó *10 nữa. ví dụ G mới tạo 5 Invi thì cần gõ 130 $ - 150$ tuỳ độ chính xác sẽ nhanh có hơn
số In = (số $ hoàn toàn có / số Invi có / 3 ) *10 > 10 mới có nhá
oh thank bac nha hen chi kiem invi lau the

vây nếu muốn chơi nhiều id phải có livrin ah

livrin là cái gì vậy? Nhiều id thì nhiều proxy thôi.

vây nếu muốn chơi nhiều id phải có livrin ah
ID và Invi khác nhau.
ID là níck nói chung.. có thể là acc chủ. ácc con hoặc acc solo
invi : là 1 đoạn mã của chủ Grup giành cho acc le? để gia nhập vào Grup.
khi vào Grup rồi thì đuợc gọi là acc con.
1 invi mời đuợc 1 acc le? vào Grup.
nói cho nhanh là Invi = ID. nhưng vẫn phải phân biệt vì newber hay nhầm cái này

Các bạn cho mình hỏi sau khi reset lại modern mình lại ko login vào được nữa. Cứ add Proxy vào lại ko login được.
có phải proxy bạn dùng là loại add ip k. nếu thế thì vào web ban mua add lại ip moi. reset modem thì ip sẽ đổi

cho mình hỏi chút được không các cậu ơi? sao mình paste proxy vào rồi thì không vào mà báo là not responding rồi hiện dấu than đỏ lên là bị gì vậy? lúc mới paste proxy lần đầu thì ok lần sau vào gõ tiếp log mãi không vào cứ bị hiện tượng trên có ai giúp mình đc ko?

cho mình hỏi chút được không các cậu ơi? sao mình paste proxy vào rồi thì không vào mà báo là not responding rồi hiện dấu than đỏ lên là bị gì vậy? lúc mới paste proxy lần đầu thì ok lần sau vào gõ tiếp log mãi không vào cứ bị hiện tượng trên có ai giúp mình đc ko?
paste proxy vào rồi bấm vào cái captcha 1 cái, nếu hiện ra capt moi thì pro sống, hiện chấm than là pro die

:(acc new gõ được 0.5 $ thì thì từ Pri4 xuông pri9 ...sao vãi zậy cứ tưởng nó xuông pri 5...6...7...8..rồi mới tơi 9 chứ!!

làm sao để giữ nguyên pri4 khi nó bắt đầu test pri vậy câu?

làm sao để giữ nguyên pri4 khi nó bắt đầu test pri vậy câu?
lúc test acc trong soft xuanduc có auto test đó , test xong 30 code pri 3

các bác cho hỏi sao mình mua gói 70 proxy mà dùng phần mềm test không proxy nào sử dụng được hết vậy mấy bác

Sao pix giờ ko gửi pass về nhỉ, mình lục được mấy cái id chủ từ trước giờ rest lại pass mà nó chẳng gửi về gì cả. Chán
Bác chờ 1 tý khoảng 30' là nó gữi mail về, Mình có 1 cách là lúc đăng ký hay rs pass thì dùng Firefox mà làm, thường thì mình đk 1 acc = FF or rs pass thì khoảng 5' là có mail.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,350
171,401
Latest member
conganxom
Back
Top Bottom