PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

Các bác biết làm thế nào để xem ID gõ đúng bao nhiêu % ko? Và cái hình những lỗi đã gõ như thế này ko biết xem ở đâu nhỉ?
3-jpg.24161
Nhìn hình thì thấy ID này đang bị trễ code( tức là code bạn gõ bị lệch). thường tình trạng này dễ bị ban lắm.

cái vụ hien hình test thì bảo đảm ban rằng acc đó chưa test đủ 30 acc, soft xuanduc co chuc nang auto text mà.tat cả cac acc moi tao phai test xong 30 code @@.
tức là tick vào auto test trong soft xd thì khi hiện 30 code test soft tự gửi ak bạn.

ừm chính xác
mình ko biết nên không tick vào, tự gõ 30 code test, sai khá nhiều, xong nó hiện pri 7 luôn, thế có ảnh hưởng gì không bạn. mà 30 code test là 30 code đúng hay tổng 30 code gõ được

mình ko biết nên không tick vào, tự gõ 30 code test, sai khá nhiều, xong nó hiện pri 7 luôn, thế có ảnh hưởng gì không bạn. mà 30 code test là 30 code đúng hay tổng 30 code gõ được
chắc là code đúng, vì trc h test 1 cái dc liền 30 code nên cũng k rành.gõ tutu xuống pri thoi

Các bác cho em hỏi, giờ em muốn pix thanh toán vô paypal cho em thì chổ mục điền tài khoản paypal mình điền gì bây giờ hả các bác? Email paypal của mình hay là "số paypal" giống với số z hả các bác?

Các bác cho em hỏi, giờ em muốn pix thanh toán vô paypal cho em thì chổ mục điền tài khoản paypal mình điền gì bây giờ hả các bác? Email paypal của mình hay là "số paypal" giống với số z hả các bác?
paypal thì là dạng mail :)
VD: [email protected]

Code test này chẳng quan trọng lắm đâu, quan trọng là từ giờ cho đến lương lai bạn phải có lượng code sai trên 98% thì mới tụt pri xuống 1 và 0, chứ còn vài nghìn code ban đầu, pri nó nhảy linh ta linh tinh, gõ đúng lại cao mà gõ sai lại thấp đó. Bắt đầu từ code thứ 3000 hay 5000 ấy, là pri bắt đầu tính đúng theo 3 yếu tố: đúng, nhanh, lâu !!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,876
171,928
Latest member
jonnytuan
Back
Top Bottom