PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

các bác cho e hỏi mới lập invi đã bấm nút payout , vậy số tiền sẽđc chuyển vào ví của trưởng group đúng ko ạ? có quy định là mỗi member 3$ mới đc payout ko. e ko rõ lắm :(

các bác cho e hỏi mới lập invi đã bấm nút payout , vậy số tiền sẽđc chuyển vào ví của trưởng group đúng ko ạ? có quy định là mỗi member 3$ mới đc payout ko. e ko rõ lắm :(
acc chủ đủ 3$ là dc payout, acc con ko liên quan :3

cho mình hỏi mấy code này gõ thế nào :(
view
[/url][/IMG]

Last edited:
Invite ấy hả !!! vãi cả invate... ngồi hâm 10s mới ngộ ra =.=''
CT: $ kiếm được / invite đã có / 3 = số invite sẽ có !!!
hình như đúng hơn là invita =.=", mình ít khi để ý đến mấy thứ này nên chả bít đúng hay sai. Cậu giỏi toán tính dùm mình với 1group có 5 id thì oánh bao nhiu $ mới đc invita?. Nhỏ bạn mình nó làm biếng tính toán + ko có time làm nhìu nên hỏi dùm nó lun cho chắc ăn.
---------------
cho mình hỏi mấy code này gõ thế nào :(
view
[/url][/IMG]
lỗi hình rồi cậu @@, code nó ra thế nào? động, bác sĩ ? hay lặp....?

Code này mình nên gõ như thế nào thì mới đúng vậy :( cho mình hỏi luôn là có bác nào mua soft XD = thẻ Đt chưa ? thks !
Ủa code này có gì mà ko bít gõ hở trời ? thì mấy code kia gõ sao thì mấy code này gõ thế thôi. Mình thì thấy sao gõ vậy chả cần bít đúng hay sai miễn là ko bị banned, code thấy đc là cứ gõ thôi. Còn 2 code chữ dưới là gì nhỉ? Câu hỏi àh :eek:, nếu là câu hỏi hay gì đó có 1 dòng giống như mã hay code thì mình oánh cái dòng đó. Còn chữ nga thì cứ ESC thôi, nếu bạn đọc đc chữ Nga thì trả lời :D.
--------------
Mún mua soft thì cứ pm yahoo anh Đức mà hỏi, mua kiểu nào, thanh toán = cái gì thì hỏi thẳng anh Đức giá mua = thẻ đt.

Thks bác 2 cái code đầu thì mình toàn dontsee, 3 cái dưới thì không chắc ăn 1 cái mình gỏ là byahyg, 1 cái là outoZe, cái có cái lá xanh thì gỏ bình thường, 2 câu hỏi cũng gõ dontsee :(

Code này mình nên gõ như thế nào thì mới đúng vậy :( cho mình hỏi luôn là có bác nào mua soft XD = thẻ Đt chưa ? thks !

connect and shareinvite my friends (thuộc dạng code đặc trưng của pix - tức là luôn luôn gặp và rất dài, nhưng được cái là toàn tiếng anh, đôi khi nó được chuyển sang thành code bác sỹ thì mình cũng đánh được)
not byahyg
ZyjLJ
must outoZe
I DONT KNOW
I DONT KNOW

Ví dụ thêm về code đặc biệt của pix:

fewest cancellations
city sightseeing
ryanair talk free app
who is going with me
super fans always share

v.v.

Thks bác 2 cái code đầu thì mình toàn dontsee, 3 cái dưới thì không chắc ăn 1 cái mình gỏ là byahyg, 1 cái là outoZe, cái có cái lá xanh thì gỏ bình thường, 2 câu hỏi cũng gõ dontsee :(
bạn mới bắt đầu làm mà cứ dontsee hoài dễ bị banned lắm đó, bạn mình nó cũng y chang như cậu nên cả group hơn 10 acc bị banned còn 5 acc =.=". Cậu gõ mấy code đó đúng mà sao lại ko chắc ăn? có thể cậu nhìn chưa wen mắt, khoảng 1 tuần là nhìn wen ngay thôi. Captcha thì code nó tùm lum chứ đâu phải chữ đúng nghĩa ^^!, thấy thế nào cứ gõ thế ấy. Với soft của anh XD thì ko cần dontsee cứ bấm esc là đc, lâu lâu nó cũng ra ào ào mấy cái code rất khó nhìn dân tình hay nói là code "bác sĩ "---> cậu cũng có thể bấm esc, nhưng nếu có thể thấy đc thì cứ oánh, 1-2 chữ đúng cũng đc. Nhưng đừng lạm dụng esc quá coi chừng bay lun cái group ^^!. Đã làm pix thì nên chấp nhận pix bị điên nhé, chúc bạn kím nhìu tiền :D

Thks mấy bác, về sau mình sẽ cẩn thận hơn :) mới vào gõ nên còn yếu kém quá, chắc sau này phải phiền mấy bác nhiều rồi :)

sao tạo id nó k gửi mail về nua ta có ai bị zậy k
cái vụ này mình cũng bị nhìu lắm :D, tạo lại đi cậu nhưng ko giống cái mail đã reg nhé ---> vì đã reg rồi thì pix nó coi như đã reg rồi dù ko gửi mail về. Nhìu khi pix nó hay lỗi cái mail

Announcements

Forum statistics

Threads
420,154
172,206
Latest member
krynnnz
Back
Top Bottom