PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

Cho mình hỏi là PIX ngoại trừ acc trong G bị ban thì mới bị trừ tiền còn gõ sai code có bị trừ không vậy ?? nãy của mình là 2$3 giờ thì chỉ còn 1$9 :(

Cho mình hỏi là PIX ngoại trừ acc trong G bị ban thì mới bị trừ tiền còn gõ sai code có bị trừ không vậy ?? nãy của mình là 2$3 giờ thì chỉ còn 1$9 :(
cái vụ này thì hơi lạ, mình cạp cũng 2 năm rồi thấy nhìu ng` cũng bảo bị nhưng mình check thì vẫn +$ bình thường.
Có thể là pix + tiền chậm hoặc cậu bị banned 1 acc nào đó, cậu cứ check thử xem. Lúc đầu mình có nói rồi " chấp nhận là pix là chấp nhận pix bị điên "

chắc nó chuẩn bị có rule mới đấy bạn. có G + đầy đủ, có G thì k , có Gr thì nó trừ tiền. đợi ngày mai là bik nó bệnh j ngay, hqua tớ làm nó k + $ , hnay cộng bình thường, đi ngủ, đợi ngày mai xem nó dở chứng thế nào nữa đây, gần cuối năm rồi mà nó ko cho mình làm ăn thì chắc chết đói quá

Chỉ mong là do server trục trặc và hi vọng sẽ trở lại bình thường :)
dự đoán 02 khả năng:

1_server pix đang quá tải.
2_ admin đang test check IP với các account

nên xảy ra tình trạng ko cộng tiền 2 ngày nay có thể là khi 1 capcha sẽ gửi cho nhiều account nhưng khi upload về server pix nó chỉ tính captcha đúng về đầu tiên (những acc được +$) các cap đúng nhưng về sau sẽ không tính và ko cộng $.

Mong sớm hết bão để còn cạp

chắc phải lập topic thống kê những gr work ko lên tiền quá...

ta hôm qua cũng dính , 5k mà cập nhật có 1.6$ ah , để ngày mai xem còn tình trạng này ko , vẫn còn thì nghỉ xả hơi vài bữa có khìn đâu làm ko công

connect and shareinvite my friends (thuộc dạng code đặc trưng của pix - tức là luôn luôn gặp và rất dài, nhưng được cái là toàn tiếng anh, đôi khi nó được chuyển sang thành code bác sỹ thì mình cũng đánh được)
not byahyg
ZyjLJ
must outoZe
I DONT KNOW
I DONT KNOW

Ví dụ thêm về code đặc biệt của pix:

fewest cancellations
city sightseeing
ryanair talk free app
who is going with me
super fans always share

v.v.
b nói rất đúng nó toàn lặp đi lặp lại nhất là buổi tối.
mình thích nhất những code kiểu này
càng bác sỹ càng thích. vì hầu hết giống nhau.
bỏ ra chút tg tổng hợp lại cho vào vietkey hoặc unnykey. gõ thì vô đối luôn. 0.5s/ hình

chắc phải lập topic thống kê những gr work ko lên tiền quá...

ta hôm qua cũng dính , 5k mà cập nhật có 1.6$ ah , để ngày mai xem còn tình trạng này ko , vẫn còn thì nghỉ xả hơi vài bữa có khìn đâu làm ko công

tiền nhảy điên loạn hết. :D cộng cho lại trừ. xong lại cộng.

lâu rồi mình ko làm pix. cũng ko vào diễn đàn
bữa nay vào làm lại sao cả trăm invi của mình mất sạch vậy :((
id chủ của mình ko bị banned nhé, ai trả lời hộ mình với

lâu rồi mình ko làm pix. cũng ko vào diễn đàn
bữa nay vào làm lại sao cả trăm invi của mình mất sạch vậy :((
id chủ của mình ko bị banned nhé, ai trả lời hộ mình với

sau vụ pix lag invi cắt sạch invi các group rùi

mấy bác cho mình hỏi tí, 5 acc con trong group đc 10$, acc chính đc 3$. vậy iu cầu thanh toán thì pix trả mình 3$ của chủ group còn 10$ thì ntn ạ :( sao mình chỉ thấy pix đã trả cho mình 3$ còn 10$ vẫn y nguyên trong đó :(( hix. ai giúp với

mấy bác cho mình hỏi tí, 5 acc con trong group đc 10$, acc chính đc 3$. vậy iu cầu thanh toán thì pix trả mình 3$ của chủ group còn 10$ thì ntn ạ :( sao mình chỉ thấy pix đã trả cho mình 3$ còn 10$ vẫn y nguyên trong đó :(( hix. ai giúp với

Acc chủ là tiền của cả group, acc con chỉ là nhân tố tạo nên khoản tiền chung đó. Khi bạn pay thì số tiền của chủ group (tiền chung) reset về 0, còn tiền của acc con vẫn giữ nguyên. Do đó 10$ của bạn là ảo nhé :D

cai 10$ la tong số tiền từ trước đến hbạn gõ acc con dc nhiêu đó đó.còn 3$ là balane hiện tại của cả group. số $ của acc con đúng là ảo thật giong bác @doivodoigame noi

mấy bác cho hỏi mình xài proxy free có lên pri đc ko vậy. Sao em gõ toàn thấy no tăng pri ko ah! dù gõ rất cẩn thận phân biệt hoa thường.

mấy bác cho hỏi mình xài proxy free có lên pri đc ko vậy. Sao em gõ toàn thấy no tăng pri ko ah! dù gõ rất cẩn thận phân biệt hoa thường.
gõ mà 1 tí xíu pause lại hay acc bi connection time out thì cũng dễ tăng pri. proxy free thì hay bị die và connection

100% là lên nhá =)). đang gõ mà thấy connect fail, hoặc time out thì xác định, pri 7 hoặc 8 nhé =))

vậy mình phải mua proxy privite rồi!
gõ mà 1 tí xíu pause lại hay acc bi connection time out thì cũng dễ tăng pri. proxy free thì hay bị die và connection
vay mình phải mua proxy private dùng hả bác. Sẵn bác chia sẻ chút kinh nghiệm để giảm pri với bác. thanks bác nhiều.

vậy mình phải mua proxy privite rồi!
vay mình phải mua proxy private dùng hả bác. Sẵn bác chia sẻ chút kinh nghiệm để giảm pri với bác. thanks bác nhiều.

gõ chính xác, phân biệt hoa thường là giảm thôi cần gì kinh nghiệm nhỉ :D.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,510
171,549
Latest member
Gammo135

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back