PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

Pro về pix cho m` hỏi dạng tý :dạng code màu trắng ,màu xanh gõ thường hết còn dạng code màu đen phân biệt hoa thường có đúng không vậy :D

Pro về pix cho m` hỏi dạng tý :dạng code màu trắng ,màu xanh gõ thường hết còn dạng code màu đen phân biệt hoa thường có đúng không vậy :D
hoa thường + chính xác = pir 0
k hoa thường vẫn + $.. nhưng pirr lên cao.. càng về sau càng dẽ band

Đại khái mà nói thích gia nhập chính phái hay tà phái đều tùy thuộc vào mỗi người :D Cái nào cũng có ưu và khuyết điểm... ko có cái nào là hoản hảo cả !!!
Ủa cậu đang nói về chuyện gì thế à trắng (chánh ) và tà (đen) :confused: chắc coi film dữ lắm

èo mình rs tiền hum qua sao hum nay vẫn chưa đc nhận tiền nhỉ mọi người :(
oh.. cũng có khá nhiều người chưa đươc :(
và trong đó có cả mình :(

oh.. cũng có khá nhiều người chưa đươc :(
và trong đó có cả mình :(

hay là hôm nay chủ nhật bên đó nghĩ lễ nhỉ :D, riết rồi code nó load ra như CT nhanh chậm khó lường :D, chắc nó nghĩ lễ giống CT :D

đang dùng proxy free loand thì rất ôn mỗi tội PIX thỉnh thoảng loand hơi điên tý :D em mới tập chơi PIX nên cũng hơi mệt với nó + thêm đang phải solo chưa có group.híc mong sớm kiếm đc 2G 1acc chắc đủ dùng cho speed hiện tại rùi :rolleyes:

tuyển 1 thẳng ref vừa tập cạp được gần 1 tuần..
khi nãy xem nó chơi cho mình 1 acc. dont see + eror liên tiếp gần 15 code.. :(
vừa log vào gõ lên.. hi vọng pix nó bỏ qua cho

tuyển 1 thẳng ref vừa tập cạp được gần 1 tuần..
khi nãy xem nó chơi cho mình 1 acc. dont see + eror liên tiếp gần 15 code.. :(
vừa log vào gõ lên.. hi vọng pix nó bỏ qua cho

15 lần liên tiếp cho 1 acc thì xác định nhé :D

Mình đang gập vấn đề về pix. mong mọi người giúp đỡ
mình làm pix cũng dc thời gian dài rồi. Nhưng hiện giờ mình đăng ký acount pix không gủi mail xác nhận nữa. Lúc trước thì dk xong pix nó gủi mail về liền. còn giờ thì k thấy gủi mail xác nhận account nữa. Cho mình hỏi giờ làm sao hả mọi người. Mình thì k biết tiềng a để mail support nó
Có ai biet thì giúp mình nhé

Mình đang gập vấn đề về pix. mong mọi người giúp đỡ
mình làm pix cũng dc thời gian dài rồi. Nhưng hiện giờ mình đăng ký acount pix không gủi mail xác nhận nữa. Lúc trước thì dk xong pix nó gủi mail về liền. còn giờ thì k thấy gủi mail xác nhận account nữa. Cho mình hỏi giờ làm sao hả mọi người. Mình thì k biết tiềng a để mail support nó
Có ai biet thì giúp mình nhé
phải gmail k hồi trưa cũng bị mà h hết rồi

10ID speed 4.5 vl :(

:D

Ai chỉ cách thay ảnh waiting soft xd dùm cái :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,866
Latest member