PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

Mọi người ơi cho hỏi: trong mục view của chủ group có phải là đều là captcha đúng không ??? Hình như ko thấy captcha sai nào trong mục view cả =.=
Ý bạn là trong ID Group, có cái mục view ở ID con đó hả? View đó là để xem tất cả những captcha đã được gõ bao gồm cả đúng và sai đó cậu

Mình đang gập vấn đề về pix. mong mọi người giúp đỡ
mình làm pix cũng dc thời gian dài rồi. Nhưng hiện giờ mình đăng ký acount pix không gủi mail xác nhận nữa. Lúc trước thì dk xong pix nó gủi mail về liền. còn giờ thì k thấy gủi mail xác nhận account nữa. Cho mình hỏi giờ làm sao hả mọi người. Mình thì k biết tiềng a để mail support nó
Có ai biet thì giúp mình nhé

mail nào mà nó ko gửi confirm thì dùng mail khác nhé :). reg = sever pixandprofix chứ đừng reg = pixtyper và acc nào reg mà nó ko gửi mail thì cứ dissmiss nó đi ko mất INVITE nhé :)

Chào các pro !!! em là newbie, xin được hỏi mọi người là nếu mình có 5 ID chưa có group và đang có vài $ bên trong các tài khoản này. Vậy nếu add 5 ID này vào một group thì có mất $ trong các tài khoản con đó hay không ??? Số $ đó có phải là cộng gộp vào ID chủ hay không ???

Chào các pro !!! em là newbie, xin được hỏi mọi người là nếu mình có 5 ID chưa có group và đang có vài $ bên trong các tài khoản này. Vậy nếu add 5 ID này vào một group thì có mất $ trong các tài khoản con đó hay không ??? Số $ đó có phải là cộng gộp vào ID chủ hay không ???

Ko nhé chú

Ko là ko cái gì (_ __)" !!! Không bị mất tiền hay ko có tiền khi gộp vào group ???
ko được cộng vào group. nghĩa là ko có tiền của ID đó.

Hiện tại mình đang gõ 24 ID mới toanh !!! Đang phân vân giữa 2 phương án sau, mọi người cho mình tham khảo xem ý nào hay hơn:
1/Lấy 4 ID ra làm ID chủ kéo theo 20 thằng ID con.
2/Lấy 24 ID ra làm ID chủ, chấp nhận hy sinh 72$ để có 24 ID pri 0.
:( Phân vân quá !!!

Hiện tại mình đang gõ 24 ID mới toanh !!! Đang phân vân giữa 2 phương án sau, mọi người cho mình tham khảo xem ý nào hay hơn:
phương án 1 đi bác

phương án có có tính khả thi và an toàn thay vì chọn phương án 2 mạo hiểm không có nguy cơ nhịn đói ăn mì gói

có bác nào đang gõ pix mà log vào chút xíu là nó bắt đầu connection từ tư k. e check k phải do proxy . mạng thì download vẫn bình thường.em vừa ghost lại máy thì vẫn thế có ai chỉ dùm cách khắc phục với:(

Cho mình hỏi là nếu ID chủ G pri 8 thì mấy acc con mới tạo trong G đó cũng sẽ pri 8 phải ko ?

Cái phương án 2 của bác doivodoigame là như thế nào ? là đánh 24 acc mỗi acc đủ 3$ rồi cho làm chủ G ? vậy 24 ID pri 0 là 24 ID mới dùng 3$ để làm chủ G hả ? Nếu vậy thì ko biết tại sao 3 cái ID của mình đánh đủ 3$ up lên làm chủ G thì vẫn giữ pri như lúc chưa up ? hay là 24 ID của bác doivodoigame lúc chưa up đã là pri 0 nên up lên vẫn là pri 0 ?

Hiện tại 3 acc chủ G của mình thì có 1 cái pri 7 nhưng gỏ ko cách nào xuống pri được :( trước kiếm trong topic có bác bảo đánh vài chục $ thì nó giảm xuống 0 nhưng hiện tại mình đánh nó cũng đc 11$ rồi mà vẫn thế :( ko biết bác nào có kinh nghiệm thì chia sẽ cho mình ít.

cho mình hỏi luôn là 1 con proxy private thì add được bao nhiêu ID, đọc hướng dẫn thì thấy 2 nhưng khi mình add 2 ID thì 1 cái chạy còn 1 cái thì time out ko thì loading mãi :( hiện đang sài proxy bên cheapprivateproxies :(

Cho mình hỏi là nếu ID chủ G pri 8 thì mấy acc con mới tạo trong G đó cũng sẽ pri 8 phải ko ?

Cái phương án 2 của bác doivodoigame là như thế nào ? là đánh 24 acc mỗi acc đủ 3$ rồi cho làm chủ G ? vậy 24 ID pri 0 là 24 ID mới dùng 3$ để làm chủ G hả ? Nếu vậy thì ko biết tại sao 3 cái ID của mình đánh đủ 3$ up lên làm chủ G thì vẫn giữ pri như lúc chưa up ? hay là 24 ID của bác doivodoigame lúc chưa up đã là pri 0 nên up lên vẫn là pri 0 ?

Hiện tại 3 acc chủ G của mình thì có 1 cái pri 7 nhưng gỏ ko cách nào xuống pri được :( trước kiếm trong topic có bác bảo đánh vài chục $ thì nó giảm xuống 0 nhưng hiện tại mình đánh nó cũng đc 11$ rồi mà vẫn thế :( ko biết bác nào có kinh nghiệm thì chia sẽ cho mình ít.

cho mình hỏi luôn là 1 con proxy private thì add được bao nhiêu ID, đọc hướng dẫn thì thấy 2 nhưng khi mình add 2 ID thì 1 cái chạy còn 1 cái thì time out ko thì loading mãi :( hiện đang sài proxy bên cheapprivateproxies :(
id chủ là pri mấy cũng dc tạo id con test xog là pri 3 nha bạn. 1 proxy /2id. còn viec time out do proxy roi

Thôi chọn 1 cho nó an toàn, dù sao thì mình cũng có 60% khả năng gõ pri 1, 30% khả năng gõ pri 0, còn 10% là pri 2,3 nên ko phải sợ. Chẳng qua là không được như ID chủ 100% pri 0... Ngoài ra thì mình khuyên các bạn nếu dùng private proxy gói nhiều con thì nên cho mỗi ID 1 proxy chứ đừng 2ID/1 proxy.

cho minh hỏi vè pix với, ko biết vào đâu, hỏi vào đây, có gì các bác bỏ quá cho em
em chỉ gõ 3 ID pix thì có cần dùng proxy ko ạ?
thank các bác nhiều

Thôi chọn 1 cho nó an toàn, dù sao thì mình cũng có 60% khả năng gõ pri 1, 30% khả năng gõ pri 0, còn 10% là pri 2,3 nên ko phải sợ. Chẳng qua là không được như ID chủ 100% pri 0... Ngoài ra thì mình khuyên các bạn nếu dùng private proxy gói nhiều con thì nên cho mỗi ID 1 proxy chứ đừng 2ID/1 proxy.
Bác gõ như thế nào vậy ? có cách giảm pri hay là gặp gì gõ nấy nó thích thì lên ko thì thôi vậy ? hay là gõ nhiều thì nó lên ? mình sài gói 7$/10 proxy nhưng hiện tại cũng chỉ sài 1 proxy 1 ID chứ 2 ID thì tạch :( chắc chuyển qua mua proxy chỗ khác thôi :(

cho minh hỏi vè pix với, ko biết vào đâu, hỏi vào đây, có gì các bác bỏ quá cho em
thank các bác nhiều
Nói khó nghe mong bạn bỏ qua cho mình: 3 ID thì bạn gõ làm gì ??? Nghỉ hoặc kiếm thêm ID đi !!!
Bác gõ như thế nào vậy ? có cách giảm pri hay là gặp gì gõ nấy nó thích thì lên ko thì thôi vậy ? hay là gõ nhiều thì nó lên ? mình sài gói 7$/10 proxy nhưng hiện tại cũng chỉ sài 1 proxy 1 ID chứ 2 ID thì tạch :( chắc chuyển qua mua proxy chỗ khác thôi :(
Trước tiên bạn nên tìm hiểu về các thế lực trong pix. Hiện nay đang có 2 hệ phái đối đầu nhau kịch liệt đó là: chính phái vs tà phái. Nói nhiều động chạm mod lại ban, nói tóm lại trong pix có 2 loại người kiếm tiền với công cụ khác nhau. Người A thì dùng sự cần cù, tỉ mỉ, đúng luật cho nên có được acc pri thấp nhưng 1 ngày gõ không được nhiều code. Người B thì dùng thủ đoạn, phá luật, tàu nhanh cho nên có được acc pri cao nhưng 1 ngày gõ vãi nhiều và toàn sống về đêm Chấm hết

Last edited:
thank các bác nhiều
1 địa chỉ IP sài đc 2 IP, bạn 3 cái thì cần thêm 1 proxy :) mà bạn làm thêm ID đi ít nhất thì cũng 10 cái chứ 3 cái thì gõ phí sức lắm :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,849
Latest member
nguyenAnn
Back
Top Bottom