PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

Các bác gõ lâu năm cho e hỏi để xác định lại vấn đề này " E nghe một số người bảo pix k cần phân biệt hoa thường, nhưng một số lại bảo có, và treo page 1 cũng bảo có " thế e phải nghe ai đây? E hiện đang bên qlink tính chuyển qua pix đánh dần dần từ ban ngày...nếu đánh dễ sẽ chuyển hẳn.. nhưng chưa rõ cái đó cho lắm...Bác nào giúp với

Phải gõ đủ 3$ mới tạo được group! 3$ đó sẽ trả lại cho thằng Pix!

- - - Updated - - -

phải gõ lên 3$ hả mod, pix có cho mình dep 3$ vào tạo group không vậy ?
Làm gì có dep hả bạn?

cho mình hỏi mình mới tạo 1 ID trên trang PIXTYPER.COm rồi sao để tạo được acc kon trong ID đó hay là phải tạo Group rồi mới tạo được ID kon hay là cách khác có ai bik thì chỉ cho em với

Thằng pix khi paid nó thưởng 10%, nhưng khi check lr thì không thấy, mấy pro có ý kiến gì về cái này ?

pix không thanh toán

tình hình là mình không nhận được $ vào lr mặc dù trong static đã có lịch sử thanh toán và blance cũng bị trừ
có phải nó delay thanh toán qua lr không nhỉ ?

tình hình là mình không nhận được $ vào lr mặc dù trong static đã có lịch sử thanh toán và blance cũng bị trừ

chuyện thường như ở huyện ấy mà, cứ capt đi khuya or mai nó về thôi :)

chuyện thường ở huyện trừ ban thì trừ đó chỉ lá rs thôi còn pay thì có khi vài giờ sau khi rs hoặc vài ngày

Các bạn ơi, cho mình hỏi, tối nay mình mới gõ thêm được 1$ , nhưng khi vào id chủ kiểm tra thì trong BL không cập nhật số tiền mới cho mình, mà y như lúc chưa gõ thêm 1$ này. Mình chưa bao giờ gặp tình trạng này. Không biết có vấn đề gì đã xảy ra, hay chỉ là sự chậm trễ trong hệ thống pix?

Kéo một acc về 3$ trước, sau đó dùng 3$ đó để tạo groups. Rồi add id con vào groups. Sau đó dùng id con vừa add mà kéo.Sẽ mau đc min pay

id chủ không cạp chỉ cạp id con không có được paid không? vì sợ chiến id chủ bị banned cái xong id con luôn

chúng tôi sẽ hiển thị tuổi của bạn mà ko cần hỏi
sân vận động làm rangers chơi ?
Vườn ươm Trung tâm Vườn làm chủ yếu là bán?
pix hỏi mấy câu độc quá :m097:

chúng tôi sẽ hiển thị tuổi của bạn mà ko cần hỏi
sân vận động làm rangers chơi ?
Vườn ươm Trung tâm Vườn làm chủ yếu là bán?
pix hỏi mấy câu độc quá :m097:
mình công nhận là hay hỏi nhảm thật nhất là câu "chúng tôi sẽ hiển thị tuổi của bạn mà ko cần hỏi" toàn ESC thôi

mấy pro cho mình hỏi: khi add id con vào group thì tiền trong id con có được cộng vào id chủ không hay là reset về 0 hết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,956
Latest member
hehe6789

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom