PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

MÌnh ko hĩu lắm về bonus của anh pix . Hôm trước mình rút về 40$ nó báo là thưởng mình 10% là 4$ nhưng trong LR chỉ nhận có 40$ vậy 4$ nó cộng vào đâu anh em nào bik chỉ giúp mình với . :binhsua33::binhsua33::binhsua33::binhsua33:

cộng vào ids chủ của bạn lun giờ bạn vào rút 4$ ra thì nó sẽ tặng 0,4$ vào ids chủ

ah` giống như là vd tk có 10$ rút về qua đêm nó reset ,ngày hôm sau làm thêm 5$ ,10$ thì dc tặng 1$, vậy có nghĩa là tk dc 5$+1$ ''bonus'' là 6$ phải hok bạn.

ah` giống như là vd tk có 10$ rút về qua đêm nó reset ,ngày hôm sau làm thêm 5$ ,10$ thì dc tặng 1$, vậy có nghĩa là tk dc 5$+1$ ''bonus'' là 6$ phải hok bạn.

rút 10$ >> boun 10% = 1$ >> làm thêm 5$ >>> 5+1 = 6$ ^^ bạn nhìn ở phần history bouns có ghi á

We have a fixed price of $1/1000 from 7 pm to 3 am GMT! Log in and try it!
Tức là 2h sáng đến 10h sáng theo giờ của VN hả các bạn, tất cả các pri đều rate là 1$/1k code.

Sao gõ Pix bữa h toàn thấy tăng pri mà không thấy giảm hả ta????? Có ai bị không ?? Thế này thì bóc lột quá T_____________T

mon men làm pix có thấy nó có câu hỏi... tùm lum tá lả, câu nào hiểu thì còn trả lời được, tóm lại là toàn trả lời unknow không, như vậy có làm cho nó tăng pri lên không?

Với lại câu hỏi dạng tiếng việt và tiếng anh không biết trả lời tiếng việt có được chấp nhận không hay phải trả lời tiếng anh mới được?

Chiến trên soft mà không trả lời câu hỏi kịp sẽ bị bỏ qua câu hỏi, nhiều lần vậy không biết có ăn banned không nữa?

xin 1 ít kinh nghiệm làm sao để pri của pix về 0

nhờ pro cho ít kinh nghiệm pix

mon men làm pix có thấy nó có câu hỏi... tùm lum tá lả, câu nào hiểu thì còn trả lời được, tóm lại là toàn trả lời unknow không, như vậy có làm cho nó tăng pri lên không?

Với lại câu hỏi dạng tiếng việt và tiếng anh không biết trả lời tiếng việt có được chấp nhận không hay phải trả lời tiếng anh mới được?

Chiến trên soft mà không trả lời câu hỏi kịp sẽ bị bỏ qua câu hỏi, nhiều lần vậy không biết có ăn banned không nữa?

xin 1 ít kinh nghiệm làm sao để pri của pix về 0

nhờ pro cho ít kinh nghiệm pix

=.= ... trả lời câu hỏi = tiếng anh, nếu hỏi số lượng j j đó thì nhập = số.

gõ sai/ esc/ sai *** mèo/ câu hỏi ... 5 lần liên tục = banned.

cày pri về 0 thì hok rõ ... nhưng cố gõ càng đúng nhìu càng tốt ...

cho em hỏi là giờ nếu em tạo acc pix k có invi thì em có thể tạo group nhỏ dc khong ạ. nghe nói gì mà 3 $ dc tạo group mà em chưa hỉu rõ về pix lắm

cho em hỏi là giờ nếu em tạo acc pix k có invi thì em có thể tạo group nhỏ dc khong ạ. nghe nói gì mà 3 $ dc tạo group mà em chưa hỉu rõ về pix lắm
có nghĩa là 1 acc bạn gõ đũ 3$ thì acc đó sẽ là chủ group, khi thành group được 5 inv

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,939
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week