PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

=.= ... trả lời câu hỏi = tiếng anh, nếu hỏi số lượng j j đó thì nhập = số.

gõ sai/ esc/ sai *** mèo/ câu hỏi ... 5 lần liên tục = banned.

cày pri về 0 thì hok rõ ... nhưng cố gõ càng đúng nhìu càng tốt ...

thanks pro..............

pix dạo này có bonus hay gì vậy mọi người. Lúc trước mình toàn gõ ID chủ, hồi sáng rảnh rỗi lấy mấy ID pri cao của nhân viên ra gõ thì nó được như thế này

Như ID đầu mình gõ được 51 pics thì được 0.0528 (đáng lẽ là 0.051)

Pro nào giải thích dùm mình, tks!

vmvnqy

pix dạo này có bonus hay gì vậy mọi người. Lúc trước mình toàn gõ ID chủ, hồi sáng rảnh rỗi lấy mấy ID pri cao của nhân viên ra gõ thì nó được như thế này

Như ID đầu mình gõ được 51 pics thì được 0.0528 (đáng lẽ là 0.051)

Pro nào giải thích dùm mình, tks!

vmvnqy
bonus 10% trong balance khi request bác ạ

có cái gì đâu mà thắc mắc trời nhiều khi nó nhầm nó bonus vào ID luôn cho bác đc nhiều $ cũng thắc mắc ít cũng thế bó tay

ace cho mình hỏi,gõ pix có cần phân biệt hoa thường ko vậy?bây giờ có tạo nhóm được nữa ko?nếu đc thì hướng dẫn mình với

Bác nào tạo tài khoản mới rồi gõ đủ 3$ trong Blane, rồi tạo Group thì cho mình hỏi 1 chút:
Sau khi TK đó thành TK chủ thì rate tính theo pri hay là tính rate 1$/1k cap vậy?
Cảm ơn rất nhiều!

bác nói hay quá, mình mới request hôm qua nó bonus thẳng vào balance luôn rồi. Thấy ID con nó bonus nên nói cho anh em biết thôi!
k phải bonus vào id con đâu. mà do pix thông báo từ 1h đến 10h a.m fix rate là 1$/1000code. nhưng có nhiều bác trong forum đã xác nhận có lúc rate lên tới 1.3$ liền và trung bình vào lúc sáng sớm là 1.15$ còn càng về gần 10h thì là 1$ :binhsua07:

sao dạo này 5 ID /IP mà cũng bị connect vs block vậy mọi người... mọi ngày gõ chẳng sao mà giờ cứ bị liên tục... ăn ban 5 ID thì thốn lắm :|

sao dạo này 5 ID /IP mà cũng bị connect vs block vậy mọi người... mọi ngày gõ chẳng sao mà giờ cứ bị liên tục... ăn ban 5 ID thì thốn lắm :|

connect thì không vấn đề gì cứ play nó lại là ok ko sao cả, block thì thôi đá bớt 1 ID ra.

connect thì không vấn đề gì cứ play nó lại là ok ko sao cả, block thì thôi đá bớt 1 ID ra.

uh play lại thì nó vẫn chạy bình thường... nhưng cứ bị thế liệu có bị ăn ban hok... còn xài có 5 ID mà có hiện tượng block thì chịu hok nổi rồi :)

Bác nào tạo tài khoản mới rồi gõ đủ 3$ trong Blane, rồi tạo Group thì cho mình hỏi 1 chút:
Sau khi TK đó thành TK chủ thì rate tính theo pri hay là tính rate 1$/1k cap vậy?
Cảm ơn rất nhiều!

Sao lại có nhiều người lại cứ thích lôi cái id chủ ra gõ thế ta. Gõ cho cố vô, rồi một ngày đẹp trời nào đó ăn banned thì dàn id con đi theo luôn xuống suối vàng.

p/s: khi id solo thành id chủ, thì những id này KHÔNG được fixed 1$/k mà vẫn ăn theo pri :D

Last edited by a moderator:
Các bác cho e hỏi min pay của pix là 3$ hả....nếu thế mỗi ngày mình log nhiều acc ( k có group) thế đánh chừng nào mới đủ hết 3$ của tất cả các acc nhỉ @.@

Các bác cho e hỏi min pay của pix là 3$ hả....nếu thế mỗi ngày mình log nhiều acc ( k có group) thế đánh chừng nào mới đủ hết 3$ của tất cả các acc nhỉ @.@

Kéo một acc về 3$ trước, sau đó dùng 3$ đó để tạo groups. Rồi add id con vào groups. Sau đó dùng id con vừa add mà kéo.Sẽ mau đc min pay

Kéo một acc về 3$ trước, sau đó dùng 3$ đó để tạo groups. Rồi add id con vào groups. Sau đó dùng id con vừa add mà kéo.Sẽ mau đc min pay
ủa vụ này mới hả bác @@! , đc phép tạo ID chủ bằng ID solo khi đủ 3$ rồi hả bac trai

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week