Waiting for Answer Phamvantruong và 75$

Status
Not open for further replies.

letplay

Senior
Reactions
128
MR
0.000
Insuree Balance
0
Sau 1 thời gian quay lại 4rum và k ngờ topic đâu tiên tớ lập lại là watting này :))
Trc hết tớ xin kể rõ đầu đuôi tai nheo là, sau sự nghiệp Coin sụp đổ ( khoảng tháng 8) thì vốn biết nhau từ hồi seo nở rộ, r sang coin rồi sang Ga ...
Nên cậu ấy tức (phamvantruong) yahoo là cungcapseo, có rủ tớ cùng làm Ga chung. Chính xác hơn là kiếm tiền từ youtube.
Tớ chấp thuận và 2 đứa hì hục upload video lên các kênh, sau đó khoảng giữa tháng 10 đến nay thì tớ bận nên k làm nhiều nữa và cũng ít liên lạc với cậu pvt.
Và rồi ngày 23 24/11 vừa r tớ có vào acc ga check thì tổng balance đc 155$
Tháng 9 đc 60$
Tháng 10 là còn lại , còn tháng 11 thì k có
( Rất tiếc là tớ k chụp lại :)) )
Nhưng tớ có lưu giữ lại thông tin đk acc Ga là tên bố của cậu này + địa chỉ lưu trú là số nhà , đường thuộc quận 9. Ko nhầm thì ổng ở quận 9
Kèm 2 số điện thoại.
1 số đăng kí Ga và 1 số đăng kí mail
Tớ đều đã nt cho 2 số này, thì 1 số bảo k quen trưởng nào hết :))
Còn 1 số k thấy rep :">

Tớ có inbox facebook yahoo, mà vài ngày r k thấy rep.
Tưởng cậu ấy bận thì lên mmo thấy vẫn tham gia event :|
Nên, cho tớ gửi lời đến cậu là : quen nhau đã lâu, tham gia nhiều thể loại cậu là ng giúp tớ biết đến Ga thì vì lí do gì cậu cũng nên reply chứ?
Ko nên block tớ luôn trên fb rồi các kiểu như k đả động gì đến số tiền này :)))
Mong cậu giải thích.

nãy thấy online mà pm cậu ý out nick lun :-s chắc có vấn đề gì thui
theard đợi đi

ừ cậu
tớ cũng chưa thấy cậu ấy ntn bao giờ :))
nãy pm cũng chả thấy rep :))

thế cậu đc chia 20$-30$ là cùng thôi. Vì tháng 10 cậu có làm nữa đâu GA là kiểu gối đầu mà :)) cậu đòi ăn hết 75$ ai chịu

thế cậu đc chia 20$-30$ là cùng thôi. Vì tháng 10 cậu có làm nữa đâu GA là kiểu gối đầu mà :)) cậu đòi ăn hết 75$ ai chịu

Làm tháng 9 tháng 10 thì tháng 11 nhận đấy cậu
Video up nếu k bị report thì vẫn kiếm tiền bt mà ;)
Và tớ cũng k khăng khăng đòi hết 1 nửa hay nhiều hơn, trc mắt là cậu ấy change acc ga, change luôn mail , block tớ luôn, k rep mess..
Ko 1 lời giải thích cho các hành động liên tiếp

vậy cái tựa và 75$ là ý cậu cũng muốn 1 nửa à :rolleyes:

giao kèo trước lúc hợp tác như thế nào nhỉ ??

Acc GA của ông kia, ông kia cũng dạy bác chiến, ông kia cũng góp sức up video, bác đóng góp chả bao nhiêu mà cũng lập thread box scam rồi đòi cưa đôi, rõ hài :)

Làm mà k có tiền nên cảm thấy chán rồi bỏ, giờ vào lại thấy tiền nhiều nên nảy lòng tham pm xin chia chác chứ gì. Lại còn Report scam luôn, bó tay rồi. Thể loại gì thế này:mad:

ko phải đâu ??? chắc muốn chia tiền thôi

Report người khác nhưng cuối cùng thớt là người nhận gạch :))))))

vậy cái tựa và 75$ là ý cậu cũng muốn 1 nửa à :rolleyes:
Ồ tớ tưởng cậu k còn online đc nữa.
Chúng ta hợp tác làm Ga chung, thì xin thưa đến khi nhận tiền được 100 hay 200 thì cũng phải bàn bạc mà phân chia tỷ lệ chứ cậu?
Cậu ẩn mình rồi tự thay đổi cả mail cả pass thì ai mà k xoắn lên cậu?
Như cậu thì cậu làm như nào?

giao kèo trước lúc hợp tác như thế nào nhỉ ??
Làm chung rồi chia 2 cậu ạ.
Cậu này còn dự nếu làm trung bình thì "mỗi đứa 1 củ" cơ mà =))

Up proof phân chia giữa 2 bên lên!

Acc GA của ông kia, ông kia cũng dạy bác chiến, ông kia cũng góp sức up video, bác đóng góp chả bao nhiêu mà cũng lập thread box scam rồi đòi cưa đôi, rõ hài :)
Cậu à, cậu trưởng này là ng rủ tớ làm chung.
Và tớ cũng phải bỏ thời gian ra làm chung.
Cậu hiểu ko?
Tớ làm chung đc nhiều đc ít cũng phải nói 1 tiếng chứ?
Cậu thử làm, r tiền đấy họ chả nói gì vào tai cậu thì cậu cười cho qua chuyện à? Rõ hài

Buồn cười vãi ..........hợp tác làm ăn ko tính toán ăn chia trước để rồi h lên forum cho mọi người chia dùm à..........lớn hay còn con nít đây....................

Up proof phân chia giữa 2 bên lên!
lên nào mod

Theo mình nghĩ cái thớt cần k phải tiền, mà là cần giải thích về cái vụ change info acc, chặn face...
Ít nhiều thì cũng đã làm cùng....

Theo mình nghĩ cái thớt cần k phải tiền, mà là cần giải thích về cái vụ change info acc, chặn face...
Ít nhiều thì cũng đã làm cùng....

Có vẻ hợp lý! :rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,864
170,916
Latest member
Lyvanxuan