Matrix PeopleAdChoice - PeopleAdChoice.com. ROI 135%. Perfect Money, PayPal, Payza, STP.

Status
Not open for further replies.
Thêm tính năng mới khá ok thế này, tính năng mua bất kỳ gói nào cũng đc, bạn nào tính được chiến lược đầu tư hiệu quả nhất khi mua các gói ko nhỉ? hì hì.
Bạn xem qua bảng lợi nhuận của mỗi level ở post #1 giúp mình nhé, gói cao nhất vẫn là có lợi nhất. Lợi nhuận cao hơn, tỷ lệ tái đầu tư thấp hơn.

Seal ui , site này có cho dep từ các acount pp khác hem , lỡ cái chính bị limit thì seo , vì mình cũng có vài acc pp ,cậu giỏi tiếng anh thì mail hỏi nó dùm mình ^^

Seal ui , site này có cho dep từ các acount pp khác hem , lỡ cái chính bị limit thì seo , vì mình cũng có vài acc pp ,cậu giỏi tiếng anh thì mail hỏi nó dùm mình ^^
Dep bằng nhiều acc PP bình thường nha bạn, mình dep bằng PP US và PP VN đều OK.

Mình xin lỗi tất cả anh em. Chiều nay đi liên hoan với công ty, say ngoắc cần câu. Nên không support cho anh em được. Mai mình hướng dẫn chi tiết sau nhé! Giờ vẫn đang mệt quá!

uki , thank bạn , dep được , nhưng quan trọng là có phạm rule ko , mình hem mún 1 ngày đẹp trời acc mình bị suspend , nên hỏi admin kỹ vấn đề này , nhờ @SealTemSix hỏi dùm nhé :)
Mình hỏi admin luôn rồi nhé, miễn ko phải tiền bẩn là chơi đc hết.

***BALANCE TRANSFER NEWS***
You Can Transfer Funds From Other Processors But Only To Paypal Repurchase Balance For Now (Minimum Transfer $0.10)

This Means That You Can Move Earnings , Commissions and Repurchase Balance From Other Processors To Paypal Balance.

*** PAYZA OPENED FOR DEPOSITS AND WITHDRAWALS ***
Payza Deposits Are Manually Added
If Your Payza Deposit Is Not Added Then Contact Our Live Support

Khuyến mãi 8% thi mua trên 100$, nhập code "PAC1MONTH" khi thanh toán

PeopleAdChoice - Cập nhật Plan mới!
-------------------------------------------------------

Pac Coupon Discount

get 8% discount min 100$ in your purchase kiki emoticon apply this PAC1MONTH this valid for 4days

Chamzy
Cái này đc 1 lần hay đc nhiều lầm trong 4 ngày a?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,565
171,610
Latest member
halongbay

Most viewed of week

Most discussed of week