Matrix PeopleAdChoice - PeopleAdChoice.com. ROI 135%. Perfect Money, PayPal, Payza, STP.

Status
Not open for further replies.
Sao cập nhật lợi nhuận giảm nhĩ.... ko lẽ đến giai đoạn khó ăn rồi
Đù nó đang cập nhật tính năng earning rebate sẽ về prefer processor mặc dù đầu vào ở bất kỳ processor nào
Mình sắp có thể chuyển tiền từ payeer sang PM rồi hihi

Đù nó đang cập nhật tính năng earning rebate sẽ về prefer processor mặc dù đầu vào ở bất kỳ processor nào
Mình sắp có thể chuyển tiền từ payeer sang PM rồi hihi
Tin đó là cho ChekListing bạn ơi :D :D :D Bạn ở trên post nhầm thread :D

Bảo admin PAC fix lại cái xem qc cho nó tự động refresh khi qc đc xem xong... chứ cứ xem xong phải click vào nút Refresh mới xem đc qc khác mà hình như admin ko hiểu nên chưa thấy fix

Bảo admin PAC fix lại cái xem qc cho nó tự động refresh khi qc đc xem xong... chứ cứ xem xong phải click vào nút Refresh mới xem đc qc khác mà hình như admin ko hiểu nên chưa thấy fix
Okay, tối này mình sẽ support admin 2 vấn đều.

1. Là surf ads
2. Là kiến nghị chuyển tiền giữa các tài khoản
Xem admin trả lời thế nào.

1. Là surf ads
Hình như mình có đọc 1 mail thông báo ở đâu đó có nói assmin đang cân nhắc và sẽ cập nhật tính năng chuyển tiền từ ví này qua ví khác hay sao ấy mà dự kiến là đầu tháng tới này là xong.
Để kiếm lại mail xem sao :D

1. Là surf ads
Nếu thêm cái bảng Calculator nữa thì ngon . để cho bà con dễ hình dung . VD dep vô 100$ theo tỷ lệ tái đầu tư 70/30 thì con số tương đối nhận lại sau khi kết thúc hết các gói là bn tiền :D :D :D 100$ + xxx

Okay Okay.

PeopleAdChoice: Cập nhật tính năng mới cho những ai chưa biết.
1. Các bạn có thể chuyển tiền Earning Balance cho nhau một cách rất thuận tiện.
2. Các bạn có thể mở 1 lúc 8 ads = 8 tab trên 1 trình duyệt để View Ads được nhanh hơn.
-------------------------------------------------------
PAC PAC.png

Last edited:
PeopleAdChoice: Cập nhật tính năng mới cho những ai chưa biết.

1. Các bạn có thể chuyển tiền Earning Balance cho nhau một cách rất thuận tiện.
2. Các bạn có thể mở 1 lúc 8 ads = 8 tab trên 1 trình duyệt để View Ads được nhanh hơn.

3. Khi đã mua đủ 150 gói Adpacks 2 $ thì các bạn có thể mua bất kỳ gói Adpacks nào các bạn muốn.

Thêm tính năng mới khá ok thế này, tính năng mua bất kỳ gói nào cũng đc, bạn nào tính được chiến lược đầu tư hiệu quả nhất khi mua các gói ko nhỉ? hì hì.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,721
172,792
Latest member
phukien4banhh

Most viewed of week

Most discussed of week