Payza từ chối thẻ

tmtm

Junior
Reactions
12
MR
0.001
Hôm qua, mình verified PZ bàng thẻ Visa nhưng do thẻ hết tiền, nên remove nó và add thẻ khác vào veri. Hôm nay lập thêm 1 acc khác và chuyển tiền vào cái thẻ cũ để veri thì nó báo thẻ đã được sử dụng.
Các bác có kinh nghiệm xin cho hỏi là thẻ đó còn dùng để veri PZ được nữa không (sau vài ba ngày)?

cái này là thẻ chỉ add 1 lần còn 1 lần lỗi thì
phải suport thôi
mail cho nó xin add lại 1 lần nữa

pz thì chỉ cần hóa đơn vs cm là xác nhận dk

Hôm qua, mình verified PZ bàng thẻ Visa nhưng do thẻ hết tiền, nên remove nó và add thẻ khác vào veri. Hôm nay lập thêm 1 acc khác và chuyển tiền vào cái thẻ cũ để veri thì nó báo thẻ đã được sử dụng.
Các bác có kinh nghiệm xin cho hỏi là thẻ đó còn dùng để veri PZ được nữa không (sau vài ba ngày)?
tốt nhất làm cái thẻ visa prepaid mới thôi bác. Dùng thẻ visa của ACB là nhanh nhất.

cái này là thẻ chỉ add 1 lần còn 1 lần lỗi thì
phải suport thôi
mail cho nó xin add lại 1 lần nữa
Khổ nỗi hôm qua add nó cho tài khoản A , nay lại bảo là lỗi khi add vào tài khoản B vì trót remove từ A hay sao?

Khổ nỗi hôm qua add nó cho tài khoản A , nay lại bảo là lỗi khi add vào tài khoản B vì trót remove từ A hay sao?
liều nhỉ
nó đâu có cho reg nhiều tài khoản trên 1 ip đâu
mà add card như thế lỡ may nó mà log lịch sử nó tra da thì 2 acc 180 ngày đấy
1 thẻ chỉ dc add 1 tài khoản thôi k dc cũng thôi k dc cũng thôi

liều nhỉ
nó đâu có cho reg nhiều tài khoản trên 1 ip đâu
mà add card như thế lỡ may nó mà log lịch sử nó tra da thì 2 acc 180 ngày đấy
1 thẻ chỉ dc add 1 tài khoản thôi k dc cũng thôi k dc cũng thôi
Mình tạo nhiều acc mà. Đổi IP rồi.
Mà thực ra PZ mình chủ yếu tích cóp để nâng cấp tài khoản mấy trang PTC thôi mà, nó block thì đành chịu.
Cũng tiếc cái thẻ, veri Paypal xong chẳng nhẽ lại vứt.
Mà bạn cho mình hỏi là paypal nó lấy thêm 1$ từ thẻ của mình (ngoài 1.95$) thì sau nó có trả cho mình không và bao lâu thì trả nhỉ?

Mình tạo nhiều acc mà. Đổi IP rồi.
Mà thực ra PZ mình chủ yếu tích cóp để nâng cấp tài khoản mấy trang PTC thôi mà, nó block thì đành chịu.
Cũng tiếc cái thẻ, veri Paypal xong chẳng nhẽ lại vứt.
Mà bạn cho mình hỏi là paypal nó lấy thêm 1$ từ thẻ của mình (ngoài 1.95$) thì sau nó có trả cho mình không và bao lâu thì trả nhỉ?
paypal và payza là 2 chuyện khác nhau
1 thẻ có thể dùng cho tất cả paypal payza other
những cái đó k liên quan tới nhau
thế là cậu add pp và pz
thế thì k có vấn đề gì cả
tớ tưởng add 2 tài khoản pz thì có chuyện hay đấy
còn nếu thế thì k sao cả
có thể do lỗi giờ suport xin cho add lại thôi

Nghĩa là mình add cho PP rồi, nhưng trong thẻ có ít tiền quá, do PP nó lấy thêm 1$, nên khi add vào Pz thì không thành công. Mình remove cái đó và add luôn cái mới vào. Giờ thấy tiếc thì mang cái cũ mang ra dùng thì nó báo đã sử dụng rồi. Mà thôi bỏ đi, cái thẻ đó có 30k thôi mà, cần thì mua cái mới.
Mình biết bạn Pro PP nên muốn hỏi thêm bạn về cái vụ 1$ PP lấy thêm từ thẻ thì bao giờ nó trả vậy?

Nghĩa là mình add cho PP rồi, nhưng trong thẻ có ít tiền quá, do PP nó lấy thêm 1$, nên khi add vào Pz thì không thành công. Mình remove cái đó và add luôn cái mới vào. Giờ thấy tiếc thì mang cái cũ mang ra dùng thì nó báo đã sử dụng rồi. Mà thôi bỏ đi, cái thẻ đó có 30k thôi mà, cần thì mua cái mới.
Mình biết bạn Pro PP nên muốn hỏi thêm bạn về cái vụ 1$ PP lấy thêm từ thẻ thì bao giờ nó trả vậy?
pp chả bao h nó lấy 1$ của cậu cả
mà 1$ đó tớ nghĩ ko nhầm là pz nó lấy để ver thẻ thôi
còn nếu pp nó chỉ trừ 1.95$ thôi còn
1 trường hợp cậu mua hàng mà bị âm nó sẽ trừ qua thẻ thôi
còn nếu nó trừ thì nó sẽ trả lun khi cậu ver thẻ mà
còn pz nó sẽ trừ 1.xx$ và bắt bạn nhập đúng số xx kia để ver thẻ thôi

Thế thì mình mới hỏi chứ. Thẻ của mình mới tinh, trong thẻ có thể dùng được 100k. Veri PP xong còn 37k, nghĩa là lấy 63k của mình = 21.3x(1+1.95).
Trưa nay veri 1 acc PP cũng vẫn bị vậy. Thẻ ACB thì không thấy bị như thế.

Thế thì mình mới hỏi chứ. Thẻ của mình mới tinh, trong thẻ có thể dùng được 100k. Veri PP xong còn 37k, nghĩa là lấy 63k của mình = 21.3x(1+1.95).
Trưa nay veri 1 acc PP cũng vẫn bị vậy. Thẻ ACB thì không thấy bị như thế.
cậu đừng nghĩ thẻ nào thẻ nào
vì khi trừ tiền để ver
đều do hệ thông tự động
nên thẻ nào cũng vậy hết
còn khi ver đừng bao h để ít tiền quá
kiểu gì cũng phải tính thừa ra
an toàn thuận lợi

Quả thực khi veri bằng ACB mình có thấy nó lấy 1$ và trả lại luôn, nhưng không hiểu sao sacombank thì không thấy trả luôn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week