PayZa giảm phí rút về Bank Việt Nam từ 25$ xuống còn 15$.

mình rút cùng ngày với c mà vẫn pendding
rút về tỷ giá exchange usd==> vnd bao nhiêu thế.

Vụ rút cùng ngày về khác nhau là bt. Khi nào Pz nó xác minh được đúng tiền sạch nó mới pay nên nhiều khi vấn đề nằm ở nguồn tiền. Càng nhận $ từ nhiều nguồn thì được pay càng lâu.

Tỉ giá thì hiện tại ngân hàng nó chưa update cái list cho thẻ của em nên em cũng chưa rõ. Chắc là tầm 21.5 thôi. Thường cái list bị update chậm 3-4 ngày cơ

Vụ rút cùng ngày về khác nhau là bt. Khi nào Pz nó xác minh được đúng tiền sạch nó mới pay nên nhiều khi vấn đề nằm ở nguồn tiền. Càng nhận $ từ nhiều nguồn thì được pay càng lâu.

Tỉ giá thì hiện tại ngân hàng nó chưa update cái list cho thẻ của em nên em cũng chưa rõ. Chắc là tầm 21.5 thôi. Thường cái list bị update chậm 3-4 ngày cơ
úsd mà có 21.5 thôi hả. ty giá giờ 22.240 mà

úsd mà có 21.5 thôi hả. ty giá giờ 22.240 mà

Cái tỉ giá rút về thẻ nó thường khá tệ nên em đoán khoảng đấy. :rolleyes:. Bên thẻ nó ăn dày lắm

Cái tỉ giá rút về thẻ nó thường khá tệ nên em đoán khoảng đấy. :rolleyes:. Bên thẻ nó ăn dày lắm
Vậy hả. tưởng bác rút nhiều lần rồi thì phải rõ chứ.
Mà trong payza complete thì mấy ngày $ về bank nhỉ

Vậy hả. tưởng bác rút nhiều lần rồi thì phải rõ chứ.
Mà trong payza complete thì mấy ngày $ về bank nhỉ

Em rút nhiều lần nhưng ko quan tâm rate lắm vì nó vẫn tệ thế. Cứ có tiền là được rồi. :D. Hơn hẳn cái rate 19 của trader rồi

payza complete tức là nó chuyển tiền cho ngân hàng rồi. Ko khác gì lúc Paypal complete đâu, Khoảng 3-4 ngày là có. Cái hình mail em up bên trên nó cũng nói 2-4 business day mà

Hàng về với rate tầm 21.7~21.8 nhé. :D Cuối cùng ngân hàng nó cũng update cái list. Đợi đến ngày quyết toán nhận tiền thôi
@SealTemSix @theoldestroom

Hàng về với rate tầm 21.7~21.8 nhé. :D Cuối cùng ngân hàng nó cũng update cái list. Đợi đến ngày quyết toán nhận tiền thôi
@SealTemSix @theoldestroom
Rate thấp nhỉ. Bon ngân hàng thu phí quy đổi ngoại tệ rồi :'( . C rút về VCB nhỉ.
Ko biết thằng ABC và TPB rate sao

Rate thấp nhỉ. Bon ngân hàng thu phí quy đổi ngoại tệ rồi :'( . C rút về VCB nhỉ.
Ko biết thằng ABC và TPB rate sao

Rút thẳng về tài khoản ngân hàng thì được rate cao hơn. :D Qua thẻ thì rate tệ lắm.
Gọi chung càng qua nhiều trung gian thì càng mất nhiều phí :D

We regret to inform you that we are temporarily not supporting bank wire withdrawals in US dollars. You may still perform bank wire withdrawals in EURO and GBP.
Có ít $k mà wire bank ko rút dk :(. Truoc vẫn rút bt mà :mad:

bác nào hướng dẫn em cách rút về acb với ạ
Pz tạm thời k with về được rồi cậu. Dù bank hay thẻ cũng vậy.

bác nào hướng dẫn em cách rút về acb với ạ

Nếu acc đã verify + tiền là từ các net pay
Thử ấn vào mục "withdraw funds" xem có lựa chọn btc để rút khoing thì rút đi.

ko biết khi nào nó fix xong lỗi withdraw về thẻ prepaid cảrd anh nhỉ :(
Fix xong nó thông báo trên fanpage, bao giờ xong thì mình cũng k biết

TẠM KHÓA RÚT TIỀN PAYZA VỀ VN LÝ DO THÌ CHƯA BIẾT, BÁC NÀO CẦN BÁN THÌ LUÔN ALO

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,366
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week