PayZa giảm phí rút về Bank Việt Nam từ 25$ xuống còn 15$.

Mà đổi từ USD sáng Ero trong Payza fee đắt quá . mất tận mấy chục $ fee kia.
Rút từ sáng qua về visa mà trong payza chưa thấy hết chữ penddding nhỉ. C hay rút ttì bao lâu hết chữ penddding vậy :)

Em chẳng để ý. Hình như khi nào tiền về thì có chữ completed

Ah uhm, Em quên. :oops:. Nó cho rút bằng gbp hoặc euro. Nếu rút nó sẽ đổi tiền usd ra eur hoặc gbp. Sau đó chuyển đám đó về ngân hàng VN. Ngân hàng Vn lại 1 lần nữa chuyển ra vnd.
Tha hồ mà phí :D
rút payza về tới nơi chưa cậu :D

rút payza về tới nơi chưa cậu :D

ít nhất 4 ngày business cơ mà. tuỳ vào nguồn tiền nữa. Nếu toàn nhận Pz từ các acc đã verified thì sẽ rút về nhanh hơn
Rơi vào cuối tuần coi như chịu vì ngân hàng nó ko update cái list vào cuối tuần. :D.
Thứ hai này là ngày thứ 4 đây, dự đến thứ 3 sẽ có hàng :rolleyes:

Last edited:
ít nhất 4 ngày business cơ mà.
Rơi vào cuối tuần coi như chịu vì ngân hàng nó ko update cái list vào cuối tuần. :D.
Thứ hai này là ngày thứ 4 đây, dự đến thứ 3 sẽ có hàng :rolleyes:
Bác cho em hỏi tý. Tiền rút về visa là VND hay USD. Thường credit cảrd làưở VN là VNĐ. Vậy nó cũng quy ra tỷ giá VND của mình như pp là 21.xxx à :(.

Đang có cái card của hsbc nên tét thử xem sao.

Bác cho em hỏi tý. Tiền rút về visa là VND hay USD. Thường credit cảrd làưở VN là VNĐ. Vậy nó cũng quy ra tỷ giá VND của mình như pp là 21.xxx à :(.

Đang có cái card của hsbc nên tét thử xem sao.

Ngân hàng sẽ giúp chúng ta đổi về VND với tỉ giá 21.xxx :oops:.

Ngân hàng sẽ giúp chúng ta đổi về VND với tỉ giá 21.xxx :oops:.
mình tk pz là Personal rút đc ko nhỉ ? Hôm nay ngày thứ 4 rút về visa TPB rồi chưa thấy gì

mình tk pz là Personal rút đc ko nhỉ ? Hôm nay ngày thứ 4 rút về visa TPB rồi chưa thấy gì

Bác có nhìn mail nó mà. Ít nhất 4 ngày business.
Ngoài ra nếu tiền Pz được nhận từ các verified acc thì sẽ về nhanh hơn. Còn ko bọn Pz nó còn xác minh nguồn tiền lâu lắm

Lần trước em xem lại mất 5 ngày business

Yên tâm, chắc chắn là tiền sẽ về. Chỉ là có bị ngân hàng nó hold hay ko thôi. Khi nào vào Pz thấy chứ completed nghĩa là ngân hàng nhận được tiền.

Bác có nhìn mail nó mà. Ít nhất 4 ngày business.
Ngoài ra nếu tiền Pz được nhận từ các verified acc thì sẽ về nhanh hơn. Còn ko bọn Pz nó còn xác minh nguồn tiền lâu lắm

Lần trước em xem lại mất 5 ngày business

Yên tâm, chắc chắn là tiền sẽ về. Chỉ là có bị ngân hàng nó hold hay ko thôi. Khi nào vào Pz thấy chứ completed nghĩa là ngân hàng nhận được tiền.
vậy nếu acc của em chỉ nhận tiền từ trafficmonsoon và mấy site em đầu tư chắc về nhanh lắm

Em vẫn chưa có tiền về nhưng các thím cứ yên tâm. :D. Pz nó xử lý rất lâu nguồn tiền (cái này nó quản lý chặt hơn PP mấy lần) nhưng chỉ cần nguồn sạch thì kiểu gì cũng về ;).

Theo kinh nghiệm của em cái thời gian 4 ngày của nó chỉ có nếu như bác chỉ nhận Pz từ 1 nguồn. Còn nhiều nguồn hơn thì cứ thế lấy 4x số nguồn nhé :rolleyes:

Một vài hình ảnh về việc gần 2 tuần Pz mới về sưu tầm được:)

Em vẫn chưa có tiền về nhưng các thím cứ yên tâm. :D. Pz nó xử lý rất lâu nguồn tiền (cái này nó quản lý chặt hơn PP mấy lần) nhưng chỉ cần nguồn sạch thì kiểu gì cũng về ;).

Theo kinh nghiệm của em cái thời gian 4 ngày của nó chỉ có nếu như bác chỉ nhận Pz từ 1 nguồn. Còn nhiều nguồn hơn thì cứ thế lấy 4x số nguồn nhé :rolleyes:

Một vài hình ảnh về việc gần 2 tuần Pz mới về sưu tầm được:)

vẫn chưa complete trong payza à cậu

vẫn chưa complete trong payza à cậu

Như em nói Pz càng nhận từ nhiều nguồn thì thời gian xác minh càng lâu :). Kỉ lục hiện tại là lên tới gần 20 ngày nó complete rồi :D

Hàng vừa về:D:D. Sau khoảng 7 ngày business (9 ngày bt). Các bác so với cái ảnh em chụp hôm rút (trang 1 thì phải) thì sẽ thấy cái fee là 8$. @theoldestroom @SealTemSix @kenny3431

Screen Shot 0028-04-22 at 01.32.26.png

Nghe nói pz nhận đủ 2k$ là tự động nâng cấp à cậu. Nên nâng cấp lên Buniness để with không nhỉ cậu

Chưa nghe chuyện này bh :D. Em nhận phải đến mấy k Pz rồi ấy chứ. Có thấy nó ý kiến gì đâu

Không có chuyện nhận đủ 2k$ là tự nâng cấp đâu bạn.
Chưa nghe chuyện này bh :D. Em nhận phải đến mấy k Pz rồi ấy chứ. Có thấy nó ý kiến gì đâu
Vậy theo hai bác nên nâng cấp lên Buniness để with $ không à :))

payza
trước kia có tài khoản starter, sẽ tự động nâng cấp
Hiên nay pz chỉ có personal trở lên nên không có cái vụ đó nữa.

Thớt rút về C C rồi cho luôn cái rate của ngân hàng exchange từ usd -> vnd luôn nhé.

Lần trước nhờ thu cái sec mà ngân hàng vcb nó ex cho cái rate rất thảm.

Vậy theo hai bác nên nâng cấp lên Buniness để with $ không à :))

Vấn đề là nâng làm gì. :eek:. Nâng cũng có làm tăng tốc độ Pz nó duyệt đâu. có khi còn lâu hơn mà còn trước đấy còn mất công chuẩn bị thêm 1 đống giấy tờ

Vấn đề là nâng làm gì. :eek:. Nâng cũng có làm tăng tốc độ Pz nó duyệt đâu. có khi còn lâu hơn mà còn trước đấy còn mất công chuẩn bị thêm 1 đống giấy tờ
mình rút cùng ngày với c mà vẫn pendding
rút về tỷ giá exchange usd==> vnd bao nhiêu thế.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom