PayZa giảm phí rút về Bank Việt Nam từ 25$ xuống còn 15$.

SealTemSix

Hero
Reactions
3,492
MR
0.000

Theo thông tin mới nhận được thì PayZa giảm phí rút về Bank Việt Nam từ 25$ xuống còn 15$. Cho cả 2 loại tài khoản Personal và Business.

Có anh em nào hứng thú với điều này không ???

PZ WITHDRĂ.png

phí nó thu cao VL ra , riêng tiền nhận và chuyển cũng không hơn thằng STP là mấy , đúng là tụi PHÁP có khác :D

phí vẫn cao và ít người dùng

Bác nào rút đc chưa vây ?

Thằng này em toàn rút về credit card (ko phải debit card nhé ). debit em ko biết có rút được ko. Rút đến 1000$ mà phí chưa đến 10$ :D. Rút về bank vừa lằng nhằng. Vừa phí cao

Thằng này em toàn rút về credit card (ko phải debit card nhé ). debit em ko biết có rút được ko. Rút đến 1000$ mà phí chưa đến 10$ :D. Rút về bank vừa lằng nhằng. Vừa phí cao
Rút làm sao thế cậu. rút về visa trả trước ak

Rút làm sao thế cậu. rút về visa trả trước ak

visa debit mới là loại trả trước.
visa credit em rút là loại trả sau. Cứ đấy ngày quyết toán thì ngân hàng nó chuyển số tiền đấy vào tài khoản cho em.

Vừa rút xong. :D. Tuy nó hiện fee process ở đây là 0$ nhưng fee chuyển về credit là 8$ (hiện ra lúc đặt lệnh rút) :rolleyes:

Tính về tới Bank là rate bao nhiêu em?

Anh lười còn chưa Verify Credit Card nữa.

Nếu rate ngon thì vẫn hơn là bán cho thương lái.

Rate như PP lúc nó hoàn tiền về credit cho mình về khi mình dispute win thôi anh ạ (Giờ chắc tầm 21,xxx) :D Nhưng chắc chắn hơn cái rate 19 của trader :rolleyes:

View attachment 73339

Vừa rút xong. :D. Tuy nó hiện fee process ở đây là 0$ nhưng fee chuyển về credit là 8$ (hiện ra lúc đặt lệnh rút) :rolleyes:
rút về thẻ vísa trả trước đc không nhỉ cậu. mình dùng visa acb :)

thôi đi làm dịch vụ mua pz

rút về thẻ vísa trả trước đc không nhỉ cậu. mình dùng visa acb :)

Chưa rút thử bh nên cũng ko biết. :(. Tại dùng debit hình như ko add được fund vào Pz nên em nghĩ cũng ko rút được. Ko dám thử vì sợ ko rút được lại đợi 30 ngày nó trả lại tiền cho acc thì chết em :D Nên toàn chỉ rút qua credit :D. Nếu tiền Pz bác ko cần làm gì có thể thử xem :rolleyes:

thôi đi làm dịch vụ mua pz

Em cũng từng có ý tưởng đấy. mua 19 rồi rút về :D. Nhưng VN ít dùng Pz quá nên thôi.

visa debit mới là loại trả trước.
visa credit em rút là loại trả sau. Cứ đấy ngày quyết toán thì ngân hàng nó chuyển số tiền đấy vào tài khoản cho em.
rút bằng credit car thì mất bao lâu tiền về cậu. trong pz nó complete mất bao lâu vậy

rút bằng credit car thì mất bao lâu tiền về cậu. trong pz nó complete mất bao lâu vậy

Lần trước em nhớ ko nhầm thì 3-4 ngày là nó về miễn là nguồn Pz ko có vấn đề gì. (về nghĩa là nó hiện ở trong cái list tiền được liệt kê trong tháng của cái thẻ credit). Và đến ngày quyết toán thì ngân hàng chuyển số tiền đấy ra bank acc cho em

Last edited:
Mà sao e dùng vísa debit của acb very không đc nhỉ. Nó chỉ chấp nhận mỗi mặt trước. còn mặt sau nó không chấp nhận cho e. khi chup ảnh e xóa 3 số *** đi :)

Mà sao e dùng vísa debit của acb very không đc nhỉ. Nó chỉ chấp nhận mỗi mặt trước. còn mặt sau nó không chấp nhận cho e. khi chup ảnh e xóa 3 số *** đi :)

Cái này thì bác thử email support hỏi nó xem :oops:. Em ko nhớ lúc verify em có để 3 con số đấy cho nó ko nữa

valiniant hồi trước em Validate Credit Card em xài cái Credit Card StatementNote là hàng thật hay fake được?

Mấy lần định ra bank nộp tiền nhờ mấy nhân viên đánh máy cho 1 cái mà ngại quá.

valiniant hồi trước em Validate Credit Card em xài cái Credit Card StatementNote là hàng thật hay fake được?

Mấy lần định ra bank nộp tiền nhờ mấy nhân viên đánh máy cho 1 cái mà ngại quá.

Em vừa vào lại acc kiểm tra thì em chưa verify cái credit =)) :D.
Anh verify chỉ để addfund quá 1k$/tháng thôi.

Còn để rút thì ko cần đâu. chỉ cần trùng tên là được :D

@theoldestroom sorry nha. nhớ nhầm. ko cần verify để rút đâu

Announcements

Forum statistics

Threads
418,573
170,660
Latest member
hungkktk
Back
Top Bottom