Payza bị lỗi phải làm thế nào ?????

ipad268

Junior
Reactions
158
MR
0.002
Xin chào cả nhà :m187:

Hiện nay mình đang gặp phải 1 sự cố với payzza mà chưa biết hướng giải quyết em nó ra sao :m098:

Tình hình là khi đăng nhập vào tài khản nó hiện ra thông báo như sau:

Mình chưa có kinh nghiệm support và cũng chưa từng support. Vậy anh em nào có ý kiến giúp đỡ mình với nhé.:binhsua45:

Tại vì tài khoản này mình dùng để pay $ về tứ 1 số site và đã đặt lệnh pay nên không thẻ bỏ. Vậy nên mong được sự chỉ giáo của những bậc tiền bối:binhsua50:

Thanks All

bay lên nào . Pro đi ngủ hết rầu sao :m190:

Upvote 0
đạp lên cho anh em vào có ý kiến nè. chẳng lẽ bao nhiêu công sức lại nhìn nó trôi sông trôi biển vậy sao :m098:

Upvote 0
Không có ai cứu nổi vụ này sao :m098: Cầu trời cho xuất hiện 1 ông bụt :m022:

Upvote 0
tài khoản bị khóa rồi, ticket nó xác minh tài khoản.
Ô đã có 1 ông bụt xuất hiện :m021:

Chỉ mình cách ticket với bạn ơi mình mù tịt về cái này. Giúp người giúp tới chót đi ông bụt ơi :m187:

Upvote 0
vãi đạn chưa bao jo dính 1 vụ ji về lock acc

Upvote 0
[video=youtube;ao8_f5Vuvp0]http://www.youtube.com/watch?v=ao8_f5Vuvp0&feature=youtu.be[/video]

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Link gì vậy cậu không thấy gì cả :m098:

Upvote 0
edit rùi đó, ý mình là log vào nó báo vậy thì clear cookie rùi fake ip log vào lại là dc thôi, c coi cái video á.

Thanks pro :m187: để mình thử xem thế nào nhé :m187:

Upvote 0
edit rùi đó, ý mình là log vào nó báo vậy thì clear cookie rùi fake ip log vào lại là dc thôi, c coi cái video á.

Bạn chỉ mình cách clear cookie với nhé. Mình clear bình thường thì không hiệu quả thấy bạn có chạy cái phần mền gì đó mà mình không biết. Chỉ bảo giúp nhé pro :m187:

Upvote 0
Bạn chỉ mình cách clear cookie với nhé. Mình clear bình thường thì không hiệu quả thấy bạn có chạy cái phần mền gì đó mà mình không biết. Chỉ bảo giúp nhé pro :m187:

phần mềm đó là phần mềm fake IP, clear cookie thì cũng chỉ làm như cậu thôi, ctrl + shift + delete.
mà không cần fake ip. cậu thử reset lại modem xem, không được thì hãy fake ip. fake ip có nhiều cách, không nhất thiết phải dùng phần mêm,( lên google search nhé )

Upvote 0
phần mềm đó là phần mềm fake IP, clear cookie thì cũng chỉ làm như cậu thôi, ctrl + shift + delete.
mà không cần fake ip. cậu thử reset lại modem xem, không được thì hãy fake ip. fake ip có nhiều cách, không nhất thiết phải dùng phần mêm,( lên google search nhé )

Sao mình clear cookie rồi. Reset modem rùi mà không hiệu quả nhỉ? có khi làm sai bước nào không ta :((

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,669
170,771
Latest member
longnguyenthanh1
Back
Top Bottom