Help Paypal VN không nhận proof of address tiếng Việt?

vinhdatgn

Senior
Reactions
133
MR
0.293
Chào mọi người,
Chả là mấy nay PP nó thay đổi bắt up 2 cái lên để verify lại thông tin

Cái bước một thì em làm xong rồi,
Nhưng đến bước 2 thì nó lại không nhận cái hóa đơn. email thì nhận được câu trả lời như thế này,

Mà địa chỉ nhà thì em ghi tiếng Việt, trong PP cũng vậy, cái hóa đơn thì tiếng Việt là chắc chắn rồi, giờ nó bắt tiếng Anh thế này thì làm sao đây các bác ơi?

Với lại cho em hỏi nữa là địa chỉ trong PP em để đúng số nhà luôn, mà ví dụ đi sao kê bank chỉ có phường, k có số nhà có được không các bác?

Em xin cảm ơn.

sao kê 1p là xong rồi edit cái address lại cho trùng (sao kê ghi address trên cmt)

Chào mọi người,
Chả là mấy nay PP nó thay đổi bắt up 2 cái lên để verify lại thông tin View attachment 105530

Nhưng đến bước 2 thì nó lại không nhận cái hóa đơn. email thì nhận được câu trả lời như thế này,
View attachment 105531

Mà địa chỉ nhà thì em ghi tiếng Việt, trong PP cũng vậy, cái hóa đơn thì tiếng Việt là chắc chắn rồi, giờ nó bắt tiếng Anh thế này thì làm sao đây các bác ơi?

Với lại cho em hỏi nữa là địa chỉ trong PP em để đúng số nhà luôn, mà ví dụ đi sao kê bank chỉ có phường, k có số nhà có được không các bác?

Em xin cảm ơn.
làm cái proof song ngữ tiếng anh + tiếng việt luôn rồi up lên cho nó

Tks mọi người, em đã giải quyết xong rồi

Chào mọi người,
Chả là mấy nay PP nó thay đổi bắt up 2 cái lên để verify lại thông tin View attachment 105530

View attachment 105531

Em xin cảm ơn.
ra ngân hàng sao kê mất phí 30k + thuế 3k nữa là 33k bữa mình có làm 1 lần VCB thì nó lấy phí vậy còn ngân hàng khác thi ko rành nha có dấu đỏ ok là dc !

ra ngân hàng sao kê mất phí 30k + thuế 3k nữa là 33k bữa mình có làm 1 lần VCB thì nó lấy phí vậy còn ngân hàng khác thi ko rành nha có dấu đỏ ok là dc !
mình làm vcb nó đâu lấy phí ??? cứ ra là nó in cho luôn

vcb sao kê trong 1 tháng thì miễn phí còn hơn dù 1 ngày (tức 1 tháng 1 ngày) sẽ bị tính phí ... tuỳ vào đứa nhân viên ghi thôi :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,647
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom