• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Paypal tự dưng đòi tiền

trong paypal hiền giờ vẩn còn tiền . tiền nhận vẩn bình thường.

trong paypal hiền giờ vẩn còn tiền . tiền nhận vẩn bình thường.
Có đúng là ngân hàng gọi hay là có người fake lừa mình vậy bạn, nếu ngân hàng gọi thỉ cứ ra trực tiếp xem nó bảo gì, nếu yêu cầu trả tiền thì hỏi lý do, nếu không trả thì ngân hàng sẽ làm gì

chắc là có đứa fake thôi, pp k gửi mail gì mà :)

nếu gọi lại lần nữa, thì yêu cầu cung cấp địa chỉ ngân hàng đó, và tên nhân viên vừa gọi để lên xác nhận ,và xem đó là gì để xem xét sự việc

fake cmnr. k lẽ paypal còn tiền mà nói ngân hàng đòi tiền. =]]z. bro nào vô thông não em phát

mình gọi cho ngân hàng : mó nói citibank ( ngân hàng trung gian paypal) đòi , không nói lí do gì .

Hôm nay nhận điện thoại ngân hàng eximbank nói Papal đòi tiền . Mà mình login Paypal và gmail không thấy gửi thư gì hết . Vậy là sao mấy bác.Thanks
Việc này hơi lạ nha.
Thứ 1. Mail hoặc call thẳng cho PP, xác thực lại việc đòi tiền và hỏi lí do.
Thứ 2. Xác thực lại nhân viên bank đòi tiền, call lên số customer care của bank chứ đừng gọi lại cái số vừa gọi cậu.

Cái này có mùi scammer hơn. Vì Paypal và Citibank làm việc gì cũng phải rõ ràng chứng từ, không thể nói miệng như thế. Không đúng bất cứ quy trình hay luật lệ gì.

Cuộc giọi từ số phone nào vậy bạn . Bank nào vậy . Nếu đòi tiền thì ngân hàng sẽ gữi trác thư mời bạn lên làm việc hẵn hoi chứ ko phải gọi điện với vẫn như vậy đâu .

mình kiễm tra đúng nhân viên eximbank chi nhanh q 11 el:(08) 39744300

mình kiễm tra đúng nhân viên eximbank chi nhanh q 11 el:(08) 39744300

bảo nhân viên bank giúp bạn xin cái giấy đòi tiền từ Citi bank, trong giấy tờ phải nói rõ lý do gì, nếu có lý, có lẽ, bạn sẽ nhả tiền cho nó

mà topic làm quả 2500 tưởng $ thót hết cả tim, hóa ra vnđ thế là thôi đi ra ăn cơm xong vào comment =]

.

bảo nhân viên bank giúp bạn xin cái giấy đòi tiền từ Citi bank, trong giấy tờ phải nói rõ lý do gì, nếu có lý, có lẽ, bạn sẽ nhả tiền cho nó

mà topic làm quả 2500 tưởng $ thót hết cả tim, hóa ra vnđ thế là thôi đi ra ăn cơm xong vào comment =]

.
Lạy hồn

lạ cái paypal đòi tiền mà không có email gì ráo , tiền này with hồi tháng 1/2015 nay mới đòi . không hiểu sao luôn .

đọc đoạn đầu cứ tưởng 2k5$ chứ! ai ngờ :oops:

Chắc nó định scam thôi. Paypal đòi tiền mà ko có bất cứ thông báo gì. Chỉ thông báo bằng mồm của người gọi nói paypal đòi tiền :) ảo quá.

Nếu mà đòi thì phải có thông báo từ PP vào email và tài khoản của bạn...chứ không khi nào mà tự dưng Bank gọi điện đòi cả.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,012
171,068
Latest member
Vanbao2601
Back
Top Bottom