• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest paypal sau 180 ngay limit nhận đc thư thế này. a e cho ý kiến

hongtuanh

Junior
Reactions
204
MR
0.012
Dear XXXX

Thank you for contacting PayPal in regard to the withdrawal issue.

We have reviewed your PayPal account activity and determined that you are in violation of the PayPal User Agreement and the PayPal Acceptable Use Policy.

Your PayPal account activity and buyer reports indicate the merchandise sold through this account was acquired through illegal means. Specifically, this merchandise was purchased using a credit or debit card that you didn’t have authorization to use. As a result, your account has been permanently limited and this cannot be appealed.

Also, in accordance with PayPal User Agreement any funds in your PayPal account balance that are from the illegal sale of merchandise will not be released to you and will be used to ensure restitution is paid to the victims of your activity.

Although the PayPal User Agreement grants Seller Protection against Claims, Chargebacks, or Reversals for Unauthorized Transactions and Items Not Received, because you used this PayPal account to violate the law, namely the sale of merchandise you obtained illegally, you do not qualify for Seller Protection.

You can view the complete PayPal User Agreement and PayPal Acceptable Use Policy by clicking the “Legal” link at the bottom of any PayPal page. You can also find more information in our Help Center.

a e nào giúp đc ko

Em gái dùng PP rửa tiền từ thẻ tín dụng trộm cắp nên nó banned vĩnh viễn rồi, vi phạm pháp luật nên tiền trong PP sẽ không cho phép rút về và không cách nào cứu được đâu huhu

Huhuhuhu

làm offer chuyển từ acc phu sang ạcc chính chứ rửa tiền gi bạn. limit het acc phụ lận acc chính

bỏ đi thôi không làm gì đc đâu. Acc vn hay bị PP nó gán ghép tội lắm.
PS: nhiều thằng chẳng biết gì mà chém gió ghê vãio_O

hic cũng bị banned từ đợt bão trk, hy vọng không bị giống bác :(

cờ hó PP, 180days xong quịt à, run nhỉ. Tiền offer thật ko?

Dear XXXX

Thank you for contacting PayPal in regard to the withdrawal issue.

We have reviewed your PayPal account activity and determined that you are in violation of the PayPal User Agreement and the PayPal Acceptable Use Policy.

Your PayPal account activity and buyer reports indicate the merchandise sold through this account was acquired through illegal means. Specifically, this merchandise was purchased using a credit or debit card that you didn’t have authorization to use. As a result, your account has been permanently limited and this cannot be appealed.

Also, in accordance with PayPal User Agreement any funds in your PayPal account balance that are from the illegal sale of merchandise will not be released to you and will be used to ensure restitution is paid to the victims of your activity.

Although the PayPal User Agreement grants Seller Protection against Claims, Chargebacks, or Reversals for Unauthorized Transactions and Items Not Received, because you used this PayPal account to violate the law, namely the sale of merchandise you obtained illegally, you do not qualify for Seller Protection.

You can view the complete PayPal User Agreement and PayPal Acceptable Use Policy by clicking the “Legal” link at the bottom of any PayPal page. You can also find more information in our Help Center.

a e nào giúp đc ko
Mình đọc nội dung thư thì thấy một trong những người giao dịch(mua hoặc bán) với bạn không xác định được danh tính và họ nghi ngờ có hành vi phạm pháp,do đó bạn phạm luật nặng rồi, ko thể cứu được đâu. Chia buồn:(

làm offer chuyển từ acc phu sang ạcc chính chứ rửa tiền gi bạn. limit het acc phụ lận acc chính
thì acc phụ của bạn đã được xác định danh tính chưa, nó nghi ngờ acc đó đấy

ban thu mail lai cho no noi la nguon tu offer, roi doi no review lai xem the nao.. cu thu con hon ko!

mình cũng bị tương tự, ai có giải pháp gì ko, PP cờ hó thật

Y như mình.thật ra có acc rút đc có acc ko.trước mình bị cái mail y như thế (làm off) nhưng add vào bank vẫn with đc.
Nhưng 1 số acc sau thì ko đc nữa.ae cho cao kiến

P/s : đã call lên pp nói chuyện.giải thích đủ đuòng dọa kiện pp do ăn cắp tiền mình.nhưng con nhỏ vẫn nhất quyết apologize :( xong fim

acc mình chỉ nhan tiền offer thoi :(. dc 180 ngay ma rut ko dc nên viết thư thì nó trả lời như thế . ôi vãi pp

bỏ đi thôi không làm gì đc đâu. Acc vn hay bị PP nó gán ghép tội lắm.
PS: nhiều thằng chẳng biết gì mà chém gió ghê vãio_O
Mình chỉ dịch những gì PP nói thôi :D... có tự nhận là biết hết sự thật phía sau đâu, và kô ai trong chúng ta ngoài chủ TK và PP biết được sự thật.

vẫn chưa có ai khắc phục được tình hình này sao các bác, khó khăn lại đến rồi, mình search thấy mấy 4rum nước ngoài cũng bị, và mới vừa bị đây thôi, nghĩa là cái policy này nó mới vừa update, và pp limited cũng rất chung , chán thật

hóng vấn đề này cùng các bác,dạo gần đây ko hiểu sao gặp rât nhiều trường hợp PP nó không cho with sau 180 ngày,call lên nhưng đều bị báo là tiền đang bị điều tra.Hóng xem có ai có hướng giải quyết ko :D

bác may mắn thế,cụ thể là bác có nhận được mail đó ko, bác vừa with hay là with lâu rồi, mình có xem mấy topic khác, tiền ko bẩn nó vẫn bị như thế, chả hiểu thằng PP này nó làm gì nữa

nhận từ offer thì rf lại rồi kêu thằng admin nó pay vào acc khác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,963
171,035
Latest member
luuvan02duy
Back
Top Bottom