• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest paypal sau 180 ngay limit nhận đc thư thế này. a e cho ý kiến

Mở account khác là phạm luật PP đó sau này rút tiền không được thì đừng than khóc

Chưa kể phải dùng tên, địa chỉ khác (có thể là giả) phát sinh vấn đề về sau này

Mình nghĩ các bạn cứ nói thật với PP thôi để họ xem xét còn cứ dấu giếm gì thì nhất định là PP không tha

Nhiều lúc nó thật nó không tin mà nói xạo nó lại tin mới ác chứ.

Ta có con pp chính chủ , hàng tuần ngồi send cho mấy thằng làm việc ( reback ý) mà nó cho ăn mít up thông tin đầy đủ nó kêu xạo

Sau làm con khác cũng ăn mít , fake cái up lên thì nó lại cho qua, hài vãi chưởng ra

@ncxn, bác trả tiền cho người ta, thì tiền PP bác mua trên này hay tiền từ CC chính chủ của bác trong account PP?

Em cũng trả tiền cho mấy thằng đệ tự làm việc cho mình từ tiền sạch PP kiếm được, còn không thì tiền từ CC chứ nhất định không mua tiền trên này

Việc quyết định Limited của TK PP là PP quyết định trước rồi, upload thêm proof là để thu thập info của người dùng, sau này họ sẽ không thể mở lại PP đc nữa, chứ PP chẳng bao giờ phán xét người dùng xạo hay thật đâu.

Trước làm PTC nhận từ site - còn đầu tư thì dùng thẻ HSBC ý. Nhưng sau vụ 180 days thì ta cắt hết giờ chỉ nhận và cho về bank luôn.

Thì gửi lên nó kêu bạn gửi info không thật , tài khoản có nguy cơ cao, bla bla....

gửi lên nó kêu bạn gửi info không thật , tài khoản có nguy cơ cao, bla bla....
Address trên CC bạn làm ở HSBC nó có trùng khớp address bạn khai báo trong tài khoản PP không?

pp khon nan that .
Tại sao bạn nói vậy bạn có thể giải thích?

Mình thấy PP là an toàn nhất rồi, thằng bán hàng nào gian lận với mình là mình Open Dispute liền cho nó sợ

Address trên CC bạn làm ở HSBC nó có trùng khớp address bạn khai báo trong tài khoản PP không?

Dĩ nhiên, hồi đó toàn hàng thật mà , ta nghĩ mấy lần send cho mấy bác thu mua PP ý nên dính chưởng. Giải thích kiểu nào nào cũng không chịu. Thậm chí nó bảo mày đi tìm dịch vụ khác mà dùng, he he

Acc của bác veri chưa vậy
e còn mấy acc limit ( khoảng 1200$)
nghe bác nói mà sợ quá. :(:(:(

đã veri reg trên 5 năm ACB . acc chính chủ. 1 acc duy nhất.gở limit 4 lần . lần này nó trảm 180 day cho add bank mà ko cho rút. nguồn từ net + site. mà nó kêu nguồn ko sạch. vãi paypal. nguồn ko sạch ma tiền vẫn còn nằm trong BL.

nói chung là ko nên send $ từ acc này qua acc khác nhất là paypal vn :-D
còn nhận từ site nếu limited thì vẫn with vô tư :D

Đợt bão rồi, người dùng khắp nơi bị thiệt hại chứ có mỗi vn đâu.
Acc vn của mình cũng bị sạch..... Tiền dành dụm sắp đến ngày with lại đi mất toy. Buồn ơi là sầu. :(

Các Công Ty lớn tại Mỹ như Google , Paypal ...luôn luôn có 1 điều khoản là nó có quyền đơn phương chấm dứt hợp đồng với mình. Van xin vô ích :))

lẽ ra nó giữ tiền 6 tháng, trong vòng 6 tháng ko có ai kiện cáo hay j thì phải cho người ta rút chứ :( , nếu có kiện cáo thì nó tự refund lại rồi,đằng này tiền y nguyên mà ko cho rút...... chán thật

Các Công Ty lớn tại Mỹ như Google , Paypal ...luôn luôn có 1 điều khoản là nó có quyền đơn phương chấm dứt hợp đồng với mình. Van xin vô ích :))
Đúng.

Nói chung bạn không thể kiện PP đó là điều khoản quan trọng nhất, và PP kô chịu trách nhiệm cho sai lầm của nhân viên của nó (employees/staff) với bạn.

Tuy nhiên mình dùng PP bao năm rồi chưa gặp bất cứ vấn đề gì... cũng không đáng lo ngại lắm...chắc tại mình làm ăn và đi chơi đú đỡn với Tây nên PP nó cũng ngại làm phiền mình.

Đúng.

Nói chung bạn không thể kiện PP đó là điều khoản quan trọng nhất, và PP kô chịu trách nhiệm cho sai lầm của nhân viên của nó (employees/staff) với bạn.

Tuy nhiên mình dùng PP bao năm rồi chưa gặp bất cứ vấn đề gì... cũng không đáng lo ngại lắm...chắc tại mình làm ăn và đi chơi đú đỡn với Tây nên PP nó cũng ngại làm phiền mình.

Mình cũng chỉ nhận tiền aff rồi with với shopping tại Ebay , trả tiền vps , chuyển qua lại 2 vợ chồng chưa bị limit phát nào :D

vẫn chưa có cách nào khắc phục được hậu quả này sao các bác , chán ghê thế nhỉ, giờ là bị giam tiền rồi, đang cần tiền gấp mà thế này haizzzzz, ai sớm tìm ra cách khắc phục thông báo anh em phát nhé

vẫn chưa có cách nào khắc phục được hậu quả này sao các bác , chán ghê thế nhỉ, giờ là bị giam tiền rồi, đang cần tiền gấp mà thế này haizzzzz, ai sớm tìm ra cách khắc phục thông báo anh em phát nhé
nguồn của bác từ đâu mà nặng vậy? :(

thế này thì mấy ông thu mua PP limit đợi 180 rút ăn cám hết ah :D

Mình mới rút nè , vừa đủ 180 day hôm qua vào rút , hôm nay đã Complete . Có làm sao đâu
thì đó là trường hợp có mail cho rút, ví dụ mình mua xong mà đợi 180 ngày cái có mail như trên thì ăn cám ah :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom