Suggest paypal sau 180 ngay limit nhận đc thư thế này. a e cho ý kiến

theo mình nghĩ thì.. do việc chuyển tiền qua lại giữa các acc nên nó bị như thế.. 5 acc PP của mình chuyển tiền qua lại với nhau nên bị hàng loạt luôn.. tốt nhất ko chuyển tiền qua lại không không. mà chỉ nên mua hàng... :(

Rõ ràng nó nói account của thớt nhận tiền ăn trộm thẻ , thằng chủ thẻ nó report PP nó không payment cho chủ thớt . Nên nó đang điều tra , chứ nhận tiền sạch làm gì bị.....

Rõ ràng nó nói account của thớt nhận tiền ăn trộm thẻ , thằng chủ thẻ nó report PP nó không payment cho chủ thớt . Nên nó đang điều tra , chứ nhận tiền sạch làm gì bị.....
cậu nới mà không biết suy nghĩ ah,cậu nghĩ ai cũng nhận tiền từ pp là bẫn ah. tôi nhận tiền từ site offer, chứ nếu tôi an cắp an trộm từ thẻ thì kêu ca gì ???. mà đằng này tiền sạch mới bực

cậu nới mà không biết suy nghĩ ah,cậu nghĩ ai cũng nhận tiền từ pp là bẫn ah. tôi nhận tiền từ site offer, chứ nếu tôi an cắp an trộm từ thẻ thì kêu ca gì ???. mà đằng này tiền sạch mới bực

:) tiền sạch mà không cho rút chắc cậu nghĩ paypal kiểm tra thông tin giao dịch của cậu bị nhầm?

Đang có 1 acc chưa thấy mail gì cả đang định bán cho 1 số bạn thu mu trên này

Đào mộ lại bài này vì cũng đang gặp rắc rối tương tự. pp mình limit gần 1 năm rồi mà nó vẫn ko cho with, có ai with đc chưa ạ ????

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week