Paypal nó limit vớ vẩn qá :((

Theo những gì nghe nói lại thì tiền càng để lâu trong PP bao nhiêu càng ít nguy cơ bị limit bấy nhiêu. Ngâm tiền trong đó càng lâu càng tốt

nó auto quét thì chả tha ai cả, pp mình chả đụng gì, tiền đang ngâm mà cũng limit không kháng cáo

bạn nhận tiền và with về bank luôn trong ngày kìa :( chia buồn

bạn nhận tiền và with về bank luôn trong ngày kìa :( chia buồn

cũng ko hẳn là lý do limit là nhận và with luôn đâu, mình cảm giác như nó thích thì limit ko cần lý do lý trấu gì cả

pp nó gét vn hay sao ý :m019::m015::m097::m097::m097::m097:
:m191::m191::m191::m191::m191::m191::m191::m191::m191::m191::m191::m191:

Mấy cái Giao dịch của mình chỉ có thể này , cơ mà cũng lâu rồi , tự nhiên tối nay nó gửi mail cho mình bảo Limit 180 vì nguồn tiền ko rõ ràng. CHúng nó đúng là vớ vẩn thật.

sao có cái gd rút về bank 8k pp mà có 8tr vnd vậy?

Ngâm cái mâm, tớ đã làm y chang cậu nói và đi lần lượt 3 acc gần 5k trong 1 tháng, còn ai muốn thử ko :binhsua141:
Thì tui nghe nói lại là thế rồi mà. Vậy số mình đỏ chưa bị limit phát nào

nó auto quét thì chả tha ai cả, pp mình chả đụng gì, tiền đang ngâm mà cũng limit không kháng cáo
Auto thì chắc chắn sẽ theo 2 nguyên tắc nào đó đặt ra chứ nhỉ.

cũng ko hẳn là lý do limit là nhận và with luôn đâu, mình cảm giác như nó thích thì limit ko cần lý do lý trấu gì cả

Mình nghĩ chắc nó phải là 1 cty hay tổ chức gì gì đó, đã là thế thì nó không phải làm việc theo ý thích

Thì tui nghe nói lại là thế rồi mà. Vậy số mình đỏ chưa bị limit phát nào

Auto thì chắc chắn sẽ theo 2 nguyên tắc nào đó đặt ra chứ nhỉ.

Mình nghĩ chắc nó phải là 1 cty hay tổ chức gì gì đó, đã là thế thì nó không phải làm việc theo ý thích

pp nó cạy nó là ông tướng có ebay đỡ lưng nên làm càng đó mà

vậy mà cũng nhìn ra rút 8k pp àhh :)) - 8.078.240 là số tiền rút và số tiền thực là là -8,018.024 vì đã trừ 60k fee :D

ò, sorry hén. mắt mũi dạo này tèm hem quá chừng :))

pp nó cạy nó là ông tướng có ebay đỡ lưng nên làm càng đó mà

Cái này là tâm lý VN rồi bạn, nước ngoài nó đâu làm việc như thế

công nhận nó ngu thật , ví dụ trong 1 gia đình có anh chị em mỗi người đều có 1 tk pp, và xài chung 1 đường truyền mạng nó cũng limit à
cơ mà acc mình nhận tiền sạch vs lại chẳng có tiền trong đó , vậy nó limit thì đc lợi gì chứ. đúng là nó ngu thật :((

Hix cũng bị như thớt nhận tiền từ acc busines làm off android ko mà cũng bị mit 8 acc rồi

bọn pp nó kiểm tra acc mới ver nhận 1 cục tiền, rút hết về bank trong ngày nó limited là đúng rồi, còn cãi j nữa...

Haizz mấy người làm offers họ nhận tiền từ net đều with về lun trong ngày mà có sao đâu

nhưng họ cũng ko with hết như cậu, lúc nào họ cũng để 1 ít tiền lại, đó là sự khác biệt...

luyên thuyên vừa thôi, tôi mới nhận xong with hết có sao đâu, dùng 2 acc 1 máy 1 ip cũng chẳng sao, sống 2 tháng with về khoảng gần chục lần rồi

Chị Fame này năm trc' thi Miss nè nhỉ :p. Chia buồn cùng chị nha!!!

uh, đẹp lắm nhưng mà ảnh die hết, muốn xem cũng ko đc

Ở việt nam IP động . lở nó ra IP ngày xưa chơi bẩn nó -> nó limit chứ sao .
Hoặc đổi IP để log hoài thì nó tưởng mình hack acc ai đó . chuyển sang acc mình . mà nó có cho kháng cáo ko ? nếu cho thì cố gở đi chứ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,862
170,917
Latest member
thayphamlam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week