Report Paypal loạn rồi :'(

1or0

Senior
Reactions
308
MR
0.000
Tình hình account paypal của mình verify info của mình, tiền sạch do mình làm ra.

Tự nhiện bị limited, mình làm hết các steps gỡ limited thì paypal đã restored. Nhưng paypal trừ mất 6$ của mình không một lý do. vậy là paypal trộm của mình 6$.

mình mail đòi lại số tiền bị paypal trừ vô lý thì chưa thấy hồi âm :oops:

paypal phiền phức thật :oops:

update:

Tự nhiên mất 6$. **** paypal.

vừa nhận đựoc mail giải thích "The balance changed caused by currency exchange" nhưng lỗi Reversed có phải do mình đâu, do paypal Reversed rồi tự trừ tiền của mình.

Paypal thật phiền phức, ức chế, cmn

Dự là bạn đang with thì bị limit. Chứ ko có chuyện tự nhiên nó trừ tiền nhé.

Tình hình account paypal của mình verify info của mình, tiền sạch do mình làm ra.

Tự nhiện bị limited, mình làm hết các steps gỡ limited thì paypal đã restored. Nhưng paypal trừ mất 6$ của mình không một lý do. vậy là paypal trộm của mình 6$.

mình mail đòi lại số tiền bị paypal trừ vô lý thì chưa thấy hồi âm :oops:

paypal phiền phức thật :oops:

update:

Tự nhiên mất 6$. **** paypal.

vừa nhận đựoc mail giải thích "The balance changed caused by currency exchange" nhưng lỗi Reversed có phải do mình đâu, do paypal Reversed rồi tự trừ tiền của mình.

Paypal thật phiền phức, ức chế, cmn
Dự là bạn đang with thì bị limit. Chứ ko có chuyện tự nhiên nó trừ tiền nhé.

đúng như @Sariel nói không @1or0 ?????

Nếu mình nói chuẩn thì bác đang with khoảng 80-90$ thì bị limit :v

Đúng là mình đang rút thì bị limited bắt mình đổi pass, đổi câu hỏi bảo mật. mình gỡ cái này 2 lần limited kiểu này rồi :oops: nó cứ bắt làm đi làm lại hoài, lần này là lần thứ 3 :oops:

Tự nhiên rút không được bắt đổi pass, đổi câu hỏi bảo mật, hủy rút tiền rồi trừ của mình 6$, trong khi lệnh rút vẫn pendding mà đòi trừ phí chuyển đổi tiền tệ.

phiền phức, paypal rảnh quá lấy của mình 6$ :oops:

Nếu mình nói chuẩn thì bác đang with khoảng 80-90$ thì bị limit :v
e rút 233$ bác à, hôm mùng 10 tháng 12. hôm ngày 11 tháng 12 e nhận 6$ nữa.

sau những rắc rối trên e còn 233$. e tính ra nếu k lằng nhằng thì balance của e phải 239 hoặc 240$ :oops:

Đúng là mình đang rút thì bị limited bắt mình đổi pass, đổi câu hỏi bảo mật. mình gỡ cái này 2 lần limited kiểu này rồi :oops: nó cứ bắt làm đi làm lại hoài :oops:

Tự nhiên rút không được bắt đổi pass, đổi câu hỏi bảo mật, hủy rút tiền rồi trừ của mình 6$, trong khi lệnh rút vẫn pendding mà đòi trừ phí chuyển đổi tiền tệ.

phiền phức, paypal rảnh quá lấy của mình 6$ :oops:

Mình nói chuẩn mà :D. Tiền đó rút do chuyển đổi tiền tệ lúc with, khi bị reverse mất % rồi thì chịu thôi nhé bạn, nó ko trả đâu. Mình từng bị nó lấy 35$ đấy :3

Mình nói chuẩn mà :D. Tiền đó rút do chuyển đổi tiền tệ lúc with, khi bị reverse mất % rồi thì chịu thôi nhé bạn, nó ko trả đâu. Mình từng bị nó lấy 35$ đấy :3
lệnh rút của e vẫn pendding thì nhận mail limited và lệnh đó bị reversed. vậy mà cũng trừ tiền chuyển đổi tiền tệ được :oops:

Tự nhiên tièn k rút được lại mất 6$, vãi cả paypal :oops:

chuyển từ usd qua vnd , sau lại chuyển qua vnd qua usd nó trừ chứ sao mà mất . Hệ thống nó auto chả ai đi trộm của bạn 6$ đâu :))

Reserved là nó trừ fee. Rule vậy rồi mà :)
Có lần with 10tr, bị limit, refund về mất tính ra hơn 400k

lệnh rút của e vẫn pendding thì nhận mail limited và lệnh đó bị reversed. vậy mà cũng trừ tiền chuyển đổi tiền tệ được :oops:

Tự nhiên tièn k rút được lại mất 6$, vãi cả paypal :oops:

Khi đặt lệnh with thì nó chuyển usd => vnđ, khi reverse thì nó convert ngược vnd => usd trả về balance. Chênh lệch tỷ giá => bạn bị mất tiền tôi :|

E hiểu ý bác là rule trừ tiền chuyển đổi tiền tệ.

Nhưng e buồn là k phải lỗi của e tự nhiên tiền k rút đựoc lại bị trừ 6$, giờ k biết nên bán hay đặt lại lệnh rút tiền :oops:

chấp nhận đi cậu @1or0 ^^. chơi với paypal muốn bền và dài hạn thì hãy học cách chơi với những giao dịch cần fee nhé :D

P/s: gỡ đc limit là tốt rồi, có 6$ tiếc gì ;))

Mình ngày xưa verified báo lỗi(có lẽ cũng bị mất ít tiền nhưng k tới 5$) xong rồi vài ngày sau verified thành công, cuối cùng paypal cũng thưởng lại cho 10-20$ gì đó cho lời xin lỗi và chào mừng tham gia paypal...
Ps : Nhờ vào đó mình cũng phát hiện ra được lỗi của paypal khi verified ko thành công, mỗi lần verified lỗi sẽ đc đề bù 10-20$. ( cũng có thể chỉ là do may mắn ) :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,517
171,563
Latest member
Tam9898

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back