Help Paypal bị limit thế này?

thosanbupbe

Senior
Reactions
200
MR
0.025
Paypal chính chủ đã verifed nhưng nhận tiền vài giao dịch thì nó limit như thế này:

Dec 11, 2013 1. Confirm your credit card Resolve
Dec 11, 2013 2. Provide proof of delivery Resolve
Dec 11, 2013 3. Provide Invoices Resolve

Mình phải gởi cho nó cái gì, có bác nào đã từng gỡ rồi gỡ dùm mình với.

Last edited:
cái này là dễ nhất rồi bạn à, 100% sẽ xử lý được, nhưng mà thời gian xử lý hơi lâu, những 180 ngày cơ.

Paypal chính chủ đã verifed nhưng nhận tiền vài giao dịch thì nó limit như thế này:

Dec 11, 2013 1. Confirm your credit card Resolve
Dec 11, 2013 2. Provide proof of delivery Resolve
Dec 11, 2013 3. Provide Invoices Resolve

Cái này để gỡ không các bác, mình phải gởi cho nó cái gì, có bác nào để từng gỡ rồi gỡ dùm mình với
2 cái dưới thôi , ý nó bảo bạn bán cái gì mà nhận được tiền đó. bán hàng phải có hóa đơn (invoices)và chứng từ vận chuyển (delivery )

1. Cái này chả có gì, xác nhận cc thôi.
2. Bằng chứng delivery: Bạn ghi là Tao nhận payment từ trang ptc mà tao làm việc. Online virtual work nên không có delivery gì cả.
3. Invoice: Bạn chụp ảnh invoice trên trang bạn làm việc và mail bảo nó.

1. Cái này chả có gì, xác nhận cc thôi.
2. Bằng chứng delivery: Bạn ghi là Tao nhận payment từ trang ptc mà tao làm việc. Online virtual work nên không có delivery gì cả.
3. Invoice: Bạn chụp ảnh invoice trên trang bạn làm việc và mail bảo nó.
1.Mình đã verified bằng thẻ acb rồi nó còn kêu xác nhận cái gì nữa.
2.Mình rút tiền từ site có proof trong acc của nó.Nó không thấy hay sao mà còn kêu up lại nữa.
3.Chỉ rút tiền chẳng có mua bán gì, không dám sent $ cho 1 ai hết.
Thằng pp nó không thấy đường hay là nó muốn scam mình.Chẳng muốn xài nó chút nào mà mấy site ptc nó bỏ hết chỉ cho rút bằng pp. Rút nhiều nhiều 1 tý thì nó kiếm chuyện. Đầu tiên là đưa ra mấy cái xàm xàm rồi cho ăn 180 ngày luôn.Bực bội quá.

1. Bạn vẫn phải xác nhận vì vẫn có thể bị lộ pass pp bị người khác lấy chẳng hạn. Chỉ là click vào resolve thôi chứ có gì đâu.
Bạn cứ cung cấp đủ ảnh chụp và giải thích rõ ràng là được, có gì to tát đâu mà 180 ngày.

Bảo nó cậu earn số money đó online. Chụp pròof withdrawal lại là xong.

1.Mình đã verified bằng thẻ acb rồi nó còn kêu xác nhận cái gì nữa.
2.Mình rút tiền từ site có proof trong acc của nó.Nó không thấy hay sao mà còn kêu up lại nữa.
3.Chỉ rút tiền chẳng có mua bán gì, không dám sent $ cho 1 ai hết.
Thằng pp nó không thấy đường hay là nó muốn scam mình.Chẳng muốn xài nó chút nào mà mấy site ptc nó bỏ hết chỉ cho rút bằng pp. Rút nhiều nhiều 1 tý thì nó kiếm chuyện. Đầu tiên là đưa ra mấy cái xàm xàm rồi cho ăn 180 ngày luôn.Bực bội quá.

1.Credit card đó bồ tèo :D
2.Nó biết nhưng vẫn bắt up lại đấy :D có làm theo ko? :D
3. Invoice tức là hóa đơn đó , :D hóa đơn thanh toán của lần đó là gì thì chứng minh chứ câu trả lời của bạn ko liên can :D

Dự là acc pp của thớt chưa bị limit bao giờ. Theo mình dự thì sau lần gỡ này ko lâu nó sẽ lại limit và yêu cầu xác thực address.

Mình add vô thẻ cũ nó không cho, chắc hết tiền. vậy cho mình hỏi gởi từ vcb qua thẻ acb đó đc không fee nhiu?. Giờ nên up cho nó trong pp hay là gởi mail cho nó.

Dec 11, 2013 3. Provide Invoices Resolve => vụ này hóc nhất nè :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back