Tutorial [PAYPAL]GỠ LIMIT và PHÒNG TRÁNH LIMITED

Invoices và delivery thì khó rồi.... giải thích với nó là mua hàng ungood như thẻ đt xem sao :m020:

Cái đệch mợ PP chứ, trên đời thiếu gì người trùng tên hoặc địa chỉ gần nhau mà cứ trùng hoặc chỉ giống giống là nó limit luôn à.

Dính đến PP khổ vãi, nản thật luôn rồi, con PP thứ 5 rồi - lại limit

Mấy cái lưu ý khi sử dụng pp bây h mình xin nói thẳng là nó vô ích rồi,limit bây h theo mode random,tức login mấy lần,IP nào,nhận tiền của ai,ở đâu,có veri hay chưa đều *** cần thiết nữa,thích thì limit,làm gì nó,luật nó đặt ra,thích thì nó remove limit cho,còn ko thì ai bắt nó gỡ đc?

Paypal đang yêu cầu em giải quyết bước 3: Check Email for additional Required Documentation(Tài liệu bổ sung từ Email)
với bước 6: Provide more infomation about payments(Cung cấp thêm 1 số thông tin của các giao dịch).
Em không hiểu bước 3 là mình cần upload cái gì gửi cho nó, có phải là chụp ảnh cái email nó gửi cho mình rồi gửi lại cho nó không?
Còn bước 6, lập acc pp chỉ để mua mấy đồ lặt vặt ở mấy trang nước ngoài, tiền trong đấy có 2 giao dịch nhận tiền toàn là mua bằng VNĐ, rồi họ chuyển vào tài khoản của em, đáng buồn cái lịch sử chat cũng không lưu. Vậy giờ em phải giải thích thanh minh thế nào với nó đây T_T :((...
Ai có kinh nghiệm vào giúp em với, em xin chân thành cảm ơn.

chuyển tiền về tài khoản paypal chưa veryfi có được không nhỉ các bác !! ý e, là sau này mình mới veryfi sau ấy :)

Last edited by a moderator:
Topic có ích quá :D.
Thanks nhiệt tình cho Vip member.

Khi mình nhận tiền từ Network, mình rút về bank trong liền thì có sao khong nhỉ ?

Topic có ích quá :D.
Thanks nhiệt tình cho Vip member.

Khi mình nhận tiền từ Network, mình rút về bank trong liền thì có sao khong nhỉ ?
Mình đã thử with ngay và sau 30 phút có mail Your account has been limited :D
hên xui tùy ng lắm cậu. cẩn thận 1 chút vẫn hơn :|

mọi người ơi cho em hỏi
We're sorry, but we can't send your payment right now.
có phải là bị limit rồi hok
:binhsua80:

Chủ thớt cho hỏi cái này thì làm sao gở được ?
Why is my account access limited?
Jun 9, 2013 : You're only allowed to have one personal and one business account. In addition, we noticed one or more of the following problems:

• You provided information that we believe was false, inaccurate, or misleading; or
  • You sent or received payment that was potentially related to fraudulent activity; or
  • You have more than one account with a negative balance; or
  • You are in violation of the User Agreement, the Commercial Entity Agreement, the Acceptable Use Policy, or another agreement you have with PayPal.
Our decision was based on terms outlined in these agreements.

Because of this, we've limited your accounts and can no longer offer our services to you. You'll still be able to log in to view your transaction history, but you won't be able to send or receive payment.
(Your case ID for this reason is PP-002-409-260-579.)

This limitation cannot be appealed.
Đặt biệt là câu này " This limitation cannot be appealed. " . Chuẩn bị nhận tiền từ Site mà bị dính cái này thì khổ thật.

Mọi người giúp em trường hơp này với

Em mới sử dụng paypal nên chưa biết nhiều về nó. hôm bữa nhận được chút tiền thì đòi rút luôn thế là bị limit, khổ cái chưa verify. rùi đọc trên mạng thấy mấy bác bảo contact cho nó, vốn liếng tiếng anh có hạn nhưng cứ viết rùi gửi và nó có mail trả lời như sau:
Dear truong van nguyen ,

Thank you for contacting PayPal in regard to the account limitation issue.

We appreciate your interest in PayPal. Unfortunately, our decision to close your account is final.

PayPal reserves the right to close any account reported to be involved in possible fraudulent or high risk behavior. In the event of a dispute, PayPal will seek to recover the funds from you by debiting your PayPal balance. If the funds from your PayPal balance are insufficient, PayPal reserves the right to collect your debt to PayPal by any other legal means.

Due to the potential risk of chargebacks or other actions filed by buyers, your balance will be held for 180 days from the date the limitation was placed on your account. After the 180-day period, any remaining funds will be available for withdrawal.

In order to protect the integrity of our services, we cannot disclose the specific criteria that causes PayPal to limit access to accounts. For more information on reasons why we limit access to accounts, please refer to the User Agreement for PayPal Services.

If your account becomes limited, you will be sent an email with information on how to appeal the limitation. Unfortunately, we are unable to be more specific.

Xin hỏi các bác em còn thuốc chữa không? nếu còn thì làm như thế nào ạ. Mong nhận được sự giúp đỡ, xin cảm ơn.

THÔNG BÁO
TRUSTcard hỗ trợ các bạn bị lock thẻ
Sau vụ LR, các Ngân Hàng Thương Mại đều siết chặt việc xác thực các giao dịch từ nước ngoài chuyển tiền về. Cụ thể là Sacombank đã bắt đầu xác minh giao dịch rút tiền từ Paypal và các thẻ có hiện tượng bị các cây ATM nhả thẻ sau khi nhập PIN CODE (Cộng đồng MMO gọi là Locked hoặc Blocked ).
TRUSTcard sẽ hỗ trợ tối đa cho những khách hàng đang sử dụng thẻ TRUSTcard rơi vào tình trạng trên. Xin vui lòng cung cấp thông tin theo link bên dưới:
https://docs.google.com/forms/d/1qhMh2dKRtHX8jV6vGYpq-X-sR4NUoMcBgPxh63JES_Q/viewform
Cám ơn các bạn MMO đã quan tâm và ủng hộ sử dụng thẻ TRUSTcard trong suốt thời gian qua.

Your account access has been limited for the following reason(s):

Jun 18, 2013 : We've noticed some changes to your usual selling activities and will need some more information about your recent sales.

limit vì lổi này gỡ làm sao hả các pro

trời ơi mình vừa bị limited đây.Vừa dk xong tài khoản.Định đợi cuối tháng làm thẻ visa để veri vào.Nhưng giờ chả biết vì lý do gì nó lại limited của mình nữa.Ai có thể giúp mình gỡ nó ko.Hiện tại trong tài khoản pp này ko có tiền.Chưa sử dụng lần nào luôn.vì đây là mình sử dụng email chính để dk nên ko muốn đổi pp khác.Chứ giờ đổi pp khác cũng chả sao vì trong tài khoản ko có tiền.Ở đây mình nói đến cái email.Nó quan trọng đối với mình.Nếu ai có thể giúp mình gỡ limited này mình sẽ hậu tạ.Cảm ơn.Ai giúp thì buzz yh team sang giúp mình nha.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,819
Latest member
Naeme

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week